ลูกเผ่าผมเป็นโรคร้าย ต้องไปผ่าตัด อยากให้ทุกคนลงนามอวยพรให้หน่อยครับ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
หมอวินิจฉัยออกมาแล้วครับ
งดใช้คอม ตายังไม่สุ้แสง ต้องพักรักษากันอีกยาวๆเลย

ข้อความสุดท้ายของลูกเผ่า ( กำ แช่งปะเนี่ย )

ขอบคุณกำลังใจนะครับ
งั้นขอดูอาการตัวเองก่อนละกันนะเพื่อน
ไปผ่าตัดที่ยันฮีเชียวนะ ตอนนี้กลับมาพักที่บ้านแล้ว
แต่ตาไม่สุ้แสงจริงๆนะเนี่ย โทรไปถามหมอแล้ว อาจเป็นผลข้างเคียง รอดู2-3 วัน ถ้าไม่ดี คงต้องไปอีกรอบ
แต่ งงอย่างนึ่ง หลังผ่าตัดขาขวา เหมือนเน็บกินเบาๆตลอดเลย ตอนนี้ยังไม่หายเลย ผลข้างเคียงอีกปล่าวไม่รุ้ -*-
ช่วงนี้สอบกลางภาคด้วย อ๊าคคคค ต้องไปสอบคนเดียวอีก ไม่รุ้ข้อสอบจะโหดขึ้นขนาดไหนเนี่ย t^t

อยากให้อวยพรให้ลูกเผ่าผมหน่อยนะครับ

DeletedUser

Guest
รพ.ยันฮีแถวบ้านผมเลยนะนั่น อยากบอกว่าพยาบาลน่ารักมั่กๆ (เกี่ยวมั๊ยเนี่ย)

สู้ๆครับ ขอให้หายเร็วๆครับ ช่วงนี้อาจจะลำบาก แต่ก็อย่าท้อละกัน ^^

DeletedUser

Guest
หายไวๆ นะครับ ยังไงก็พักผ่อนเยอะๆ นะครับ

*ยังไงผู้เล่นท่านอื่นก็อย่าลืมพักสายตาบ้างนะครับ สุขภาพมันซื้อคืนกลับมาไม่ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ขอให้หายไวๆครับ ชีวิตย่อมสำคัญกว่าครับ :):)

DeletedUser

Guest
ขอให้หายไวๆนะค่ะ
จะได้กลับมาสู้กันต่อขอให้โชดดีนะค่ะ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ขอให้หายไว้ๆนะครับ ดุแลสุขภาพดีๆ ชีวิตมีสิ่งดีๆที่ต้องเจออีกเยอะ และขอให้สอบได้เกรดดีๆนะครับ....

บน