วงเล็บ(ฉายาต่างๆ)ที่หลังชื่อของสมาชิกในเผ่าทำยังไงค่ะ

yuri@djorgeff

คะแนน react
0
เราเห็นมี นิคเนมต่าง ๆตรงสมาชิกเผ่า
เราซึ่งเป็นหัวเผ่าจะตั้งบ้างต้องไปตั้งตรงใหน ค่ะ

DeletedUser

Guest
เข้าไปที่สมาชิก แล้วช่องข้างล่างสุด ไปที่เลือกคำสั่งสิทธิ์และตำแหน่ง

DeletedUser

Guest
สามารถตั้งให้ มองเห็นได้จากคนภายนอก หรือไม่เห็นก็ได้นะครับ
เผื่อจะเขียนอะไรที่อยากให้เห็นเฉพาะคนในเผ่า

DeletedUser

Guest
สามารถตั้งให้ มองเห็นได้จากคนภายนอก หรือไม่เห็นก็ได้นะครับ
เผื่อจะเขียนอะไรที่อยากให้เห็นเฉพาะคนในเผ่า

ถ้าตั้งให้ไม่เห็นนะครับ คนในเผ่าก็ไม่เห็นครับ ยกเว้นคนที่ผู้มีตำแหน่งให้สิทธิ์เท่านั้นครับ

DeletedUser

Guest
มุกของ 2 คนข้างบนนี่เอาผมงงเลย รับไม่ทัน หรือชราแล้ววะเริ่มงง งง

:confused::confused:

บน