ว่างๆ ทำอะไรกันบ้างครับ?

DeletedUser

Guest
เห็นหมวดนอกเรื่อง ไร้แก่นสารของเรามันเงียบจัง ผมขอเริ่มเลยแล้วกัน :p

อยู่ว่างๆ ทำอะไรกันบ้างครับ? นอกจากเล่นไทรบัลวอรส์ (ฮ่าๆ)

เริ่มที่ผมแล้วกัน - หายใจครับ :eek:

DeletedUser

Guest
มะค่อยว่างคับ ถ้าว่างก็จะอยู่เฉยๆ ให้คุ้มกับเวลาว่าง ห้าๆๆๆๆๆๆๆ

nonameb3

Member
คะแนน react
0
ผมทำงานตอนปิดเทอมครับ

รอ มหาลัยเปิดอยู่

อยากเรียนให้จบๆไปมากกว่า ^^

DeletedUser

Guest
ไืทรบัลวอรส์ สงครามชนเผ่า เราก็สนุกไปอีกแบบนะครับ ถ้าว่างๆ ก็ลองเล่นดูนะครับ :d

Hidden18

คะแนน react
0
ไืทรบัลวอรส์ สงครามชนเผ่า เราก็สนุกไปอีกแบบนะครับ ถ้าว่างๆ ก็ลองเล่นดูนะครับ :d

ผมทำงานปัยด้วย เล่นไปด้วย เวลารอลงโปรแกรมเครื่องลูกค้า

DeletedUser

Guest
นั่งเล่น dota อะคับ

เล่นจบแล้วข่อยออกมาดู

:D:D:D

DeletedUser

Guest

อ่อลืมบอกไป นอกจากทราเวียนผมก็เล่น ไืทรบัลวอรส์
และเกมแนวนี้ อีกหลายเกมอะคับ เหอะๆ

DeletedUser

Guest
ไม่ทำครับเพราะทำเเล้วจะไม่ว่าง55ล้อเล่นก็เล่นเกมนี้หละครับ

DeletedUser

Guest
เล่นทราเวี่ยนกับดอทเอครับ เซิฟสวีปโดนตีแล้วอ่าฝรั่งทนไม่ไหวทวงเซิฟจากคนไทยคืนสงสัยไทรบัลเราต้องทวงเซิฟจากต่างประเทศบ้างล่ะ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ยังไม่รู้จะทำอะไรดีอ่ะ.... สับสนในชีวิตตัวเอง

DeletedUser

Guest
เข้าบอร์ดต่างๆ หากระทู้ที่น่าสนใจอ่านครับ หรือไม่ก็เล่นเกมเพื่อฆ่าเวลา (โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ช่วงที่สร้างกำแพง - -)

เพราะไม่รู้จะทำอะไรเลย ในเวลาที่ทรัพยากรเกลี้ยง นอกจากรอ กับรอ (ตอนนี้ ยังไม่มีทหารพอที่จะปล้นเลยครับ ได้แต่ป้องกันตัวเองให้รอดก่อน)

DeletedUser

Guest
^
^
นับถือครับเรปบน สุดยอด

เล่นเกม ดูหนังฟังเพลง กินข้าว หายใจ เดินเล่น ซื้อหนม ไปเที่ยว

ตักข้าว ล้างจาน กรอกน้ำ ถูบ้าน ปัดฝุ่น เก็บห้อง ซิดอัพ วิดพื้น เล่นบาส ฝึกแออเลิธ

ไปหาแฟน ทำกับข้าว ยุเฉยๆ นั้งตรงๆ นั้งดีๆ นั้งเอียงๆ นอนตะเเคง นอนคว่ำ นอนหงาย

นอนกอดหมอนข้าง นอนคว่ำหน้ากดหมอน ตีกลอง ร้องเพลง อ่านการูตูน ค้อมเม้นในเวป

เเละอื่นๆอิกมากมาย:p

DeletedUser

Guest
คิดแผนปล้นหมู่บ้านข้างๆ ให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุด :cool:

ma nud

คะแนน react
0
ทำให้เวลาหายว่างครับ อิอิิิอิ ล้อเล่นครับ

DeletedUser

Guest
Audition
Ragnarok
เรียนภาษา
ทำงานของมหาลัยล่วงหน้า^^

บน