ว่างๆ ทำอะไรกันบ้างครับ?

DeletedUser

Guest
ทำงานไปเล่นไป หนุก ๆ ขำ ๆ ว่างมากก็แอบงีบ (อิอิ) ไม่ได้เล่นเกมส์อื่นเลย เพราะว่าเล่นไม่เป็น - -

DeletedUser

Guest
เล่นอยู่ 2 เกมคะช่วงนี้:rolleyes:
เกมดีมอนกับเกมนี้แหละ หุหุ

xXxNighTMarExXx

คะแนน react
0
เวลาว่างหลอ?

ก็.... นะ.... เอ่อ.... อ่าวววว งงดิ งง
ก็ไร้สาระประมานนี้นั่นแหละครับ 55555+ ^^

DeletedUser

Guest
ไล่แก้แค้นคนที่เคยกระทืบเราตอนอยู่ ทราเวียน ใน ไทรบัลวอร์ กับกลิ้งไปมารอทหารเสร็จ:d

DeletedUser

Guest
ความเห็นส่วนตัวนะครับ เพราะผมไม่ใช่mod การที่คุณเป็นผุ้ดูแลเด็กๆกลุ่มนี้
สิ่งที่คุณควรทำคืออธิบายให้เด็กๆเข้าใจถึงเกม กฏนี้เขาป้องกันการเอารัดเอาเปรียบผู้เล่น ซึ่งมีหลายคนเล่นหลายไอดีไม่ว่าจะอยู่เผ่าเดียวกัน พันธมิตรเดียวกัน หรือทิ้งไว้ต่างเผ่าเพื่อเป็นสายลับ มันคือการเอารัดเอาเปรียบกันครับ
กฏ กติกา มีไว้เพื่อดูแลชุมชน และสิ่งเหล่านี้ควรแนะนำให้เด็กทราบว่ามันมีข้อดียังไง ส่วนการอุธรณ์นั้นต้องเข้าใจผู้มีตำแหน่งเหล่านั้นครับ เขาไม่รู้หรอกครับ ใครเป็นใคร ผมอาจจะเป็นผู้หญิงนั่งเล่นเกมอยู่ก้ได้ แต่ผมใช้สรรพนามตัวเองเป็นผู้ชาย แต่ผู้มีตำแหน่งหน้าที่มอบไอดีตัวที่คุณไม่ชอบไปแล้วคุณบอกว่าเขามีความสัมพันธ์กับเผ่านั้นๆ เป็นผม ผมไม่ให้หรอกครับ เก็บไอดีให้โดนแบนแล้วคอย14วันระบบตัดเป็นเมืองเถื่อนไม่ดีกว่าเหรอครับ ผมว่าให้เด็กๆเหล่านั้น มาเริ่มกดเล่นใหม่อย่างถูกต้อง ตามกฏ ระเบียบที่เขามีไว้ภายใต้การดูแลของผู้ใหญ่ที่นั่งข้างไม่ดีกว่าเหรอครับ อธิบาย แนะนำ การเล่น ประโยชน์ของมัน

ย้ำ เหตุผลทั้งหมดส่วนตัวครับ

DeletedUser

Guest
ทำกับข้าว (ทั้งๆที่ทำไม่ค่อยเป็นหรอก)

แล้วก็ เล่นทราเวียน

DeletedUser

Guest
เวลาว่าง เล่น tribalwars นี่แหละค่ะ ชอบแอบไปแฝงตัวอ่านเรื่องชาวบ้านในฟอรัม โดยเฉพาะทะเลาะวิวาท อิอิ :p

จริงๆ ตั้งแต่เล่นเกมนี้มา เวลาว่างมันหายไปหมดแล้ว ควบคู่กับตาแพนด้าที่มันมากขึ้น ทุกวันๆ :(

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
ไทรบัลวอรส์ เกมส์ทำดีนะครับ สนุกดีจริงๆ

ผมไม่ชอบอย่างเดียว เองง่ะ คือ หน่วยทหารมันเยอะ ไป ถ้าไม่เพิ่ม ธนูมาก็คงจะลด ความปวดหัวไปได้ไม่น้อย

ด้วยความเคารพ

( A.N.Jell ) xD

บน