สถานศึกษา และการรื้อถอน

DeletedUser

Guest
ขอสอบถามค่ะว่า ถ้าเราสร้างสิ่งก่อสร้างทั้งโรงตีเหล็ก ตลาด ที่ทำการหมู่บ้านได้ระดับครบตามเงื่อนไข และทำการสร้างสถานศึกษาเรียบร้อยแล้ว

ในการใช้งาน สถานศึกษา ที่สร้างนั้น
เราไม่สามารถรื้อถอน โรงตีเหล็ก ตลาด ที่ทำการหมู่บ้าน ให้ระดับต่ำกว่าที่กำหนดได้หรือคะ ทั้งๆ ที่สร้าง สถานศึกษา ไปแล้ว

DeletedUser

Guest
รื้อถอนได้ครับ แต่จะไม่สามารถใช้งานสถานศึกษาได้

ฉะนั้นสรุปได้ว่า ไม่ควรรื้อถอน(ลดระดับ) เพราะจะทำให้สร้างขุนนางไม่ได้ครับ

บน