สมัครงานครับ

DeletedUser

Guest
ใบสมัครผู้ดูแลฟอรัม

ชื่อ - นามสกุล: นายก้องภพ มหาดไทย
ชื่อเล่น: เพ้นท์
จังหวัด: ชลบุรี

Email: Jyuviolegrace@hotmail.com
MSN/WLM: Jyuviolegrace@hotmail.com
เบอร์โทรศัพท์: 0910040286
Facebook: https://www.facebook.com/JPViolez

เวลาที่ออนไลน์ประจำ: ว่าง ทุกวัน ทุกเวลา จะมีการแจ้งล่วงหน้ากรณีที่ไม่ว่างครับ
(ระบุเป็นช่วงๆ ได้ครับ เช่น จ-ศ 10.00-13.00)
คุณคิดว่าจะมีเวลาช่วยเหลืองานในเกมกี่ชั่วโมงต่อวัน? และในช่วงเวลาใด?: ทุกช่วงเวลาครับ มี PC อยุ่ใกล้ตัวเสมอ

ประสบการณ์อื่นๆ: ภาษาอังกฤษไม่เก่งเลยครับ ปูๆปลาๆ หาความหมายพอได้ เคยเล่นเกม Imperial Dynasties เมื่อนานมาแล้วเข้าใจสังคมเกมแนวนี้พอสมควร ผมเป็นที่1ของเซิพเวอร์ไทย ชื่อ p a i n t (หมวกทรงสูง)
(เช่น สามารถใช้ภาษาได้, เคยดูแลฟอรัมที่อื่นมาก่อน (บอกชื่อเว็บด้วยครับ), อื่นๆ)
ทำไมคุณถึงอยากช่วยงานเรา? (อย่างน้อย 100 คำ): ว่างงานครับวันๆอยุ่แต่หน้าคอม พอดีเข้ามาเล่น ไทรบัลวอรส์ ก็ไปสะดุดตาเห็นรับสมัครทีมงานครับ ผมไม่รู้คุณต้องการคุณสมบัติมากแค่ไหน แต่ที่ผมบอกได้ คือผมมั่นใจว่าผมสามารถทุ่มเทกับงานนี้ได้ครับ

คุณคิดว่าสังคมที่น่าอยู่เป็นอย่างไร? และหากคุณเจอคนทะเลาะกันในฟอรัมคุณจะทำอย่างไร? (อย่างน้อย 200 คำ): สังคมที่หน้าอยุ่ขึ้นอยู่กับกฏข้อบังคับและความเข้าใจครับ ผมเชื่อว่าถ้าเราสามารถทำให้คนทุกคนเข้าใจในกฏข้อบังคับได้ เรื่องเฉพาะหน้า เรื่องส่วนตัว เรื่องอื่นๆ ก็จะอยู่ในกรอบที่ทุกคนเข้าใจได้ เมื่อผมเห็นคนทะเลาะกันผมจะ แจกแจงความคิดที่ถูกต้องให้ทั้งสองฝ่ายยอมรับซึ่งกันและกัน ควรพึงสำนึกถึงตัวตนของตัวเอง ความใจเย็นเป็นเครื่องมือช่วยให้ทุกคนได้ใช้เวลาที่มีอย่างคุ้มค่าในการ คิด วิเคราะ แยกแยะความถูกต้องครับ

บน