สอบถามครับ

DeletedUser

Guest
คือเราจะใส่ตราประจำเผ่าได้อย่างไรครับ
ลองแล้วไม่ได้สักที ถ้าซื้อพรีเมียมเราจะซื้อพรีเมียมอะไรเหรอครับ

DeletedUser

Guest
..

ไส่ตาม คะนาดภาพอะครับทีมันกำหนดไว้ให้
หรือเอาง่ายๆเลย เอาภาพที่อยู่หน้าก่อนเข้าเกมอะครับ

DeletedUser

Guest
แล้วต้องใช้คะแนนกี่คะแนนครับ ต่อเดือน

DeletedUser

Guest
คือเราจะใส่ตราประจำเผ่าได้อย่างไรครับ
ลองแล้วไม่ได้สักที ถ้าซื้อพรีเมียมเราจะซื้อพรีเมียมอะไรเหรอครับ

ใส่ตราประจำเผ่าได้ที่ (ตำแหน่งตั้งแต่บารอนขึ้นไป)

เผ่า -> โปรไฟล์ (ขวามือ) ด้านล่างจะให้ให้อัพโหลดตราประจำเผ่าครับ

ความว้างยาวสูงสุด 300x200 pixel
ขนาดไฟล์สูงสุด 256 KB (jpg, jpeg, png, gif)

บน