สอบถามความผิดพลาดของโปรแกรมเรื่องจำนวนทรัพยากรไม่ครบครับ

DeletedUser

Guest
ผมเล่นอยู่ในทุกเวิร์ด ปัญหานี้พอในเวิร์ด 2 ที่กำลังเล่นอยู่ บ้านโบนัสหลังนึงครับ
ตอนนี้กำลังตรวจสอบหลังอื่นๆ อยู่ว่ามีความผิดปกติหรือไม่ครับ

อย่างไีรลองตรวจสอบดูนะครับ

DeletedUser

Guest
รบกวนส่งพิกัดหมู่บ้าน และเวิลด์ที่เล่นให้ผมทาง pm หรือระบบสนับสนุนผู้เล่นหน่อยครับ เดี๋ยวจะได้เช็คให้ว่าเกิดจากที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

l3arOzUd

คะแนน react
0
มันผิดพลาดตรงไหนล่ะครับ

ท่านมี แร่เหล็กแค่ 232576 ( มันยังไม่ถึงระดับเต็มเลย ดูตัวเลขดี ๆ มันยังไม่ถึง 235000 ) มันก็สามารถกดได้แค่นั้นสิครับ..

จะให้ัมันกดเต็มพิกัด 235000 ได้ยังไง..

MaiTest

คะแนน react
0
เป็นเพราะบ้านหลังนั้นมีทรัพยากรเหล็กแค่ 232576 หน่วยหรือเปล่าครับ ???

DeletedUser

Guest
ผมเคยสอดแนมบ้านคน inactive บ่อยมาก
สิ่งที่เจอก็คือ ทรัพยากรไม่เคยถึง 400,000 สักที
มันอยู่ที่ 390,000 กว่าๆ

ไม่รู้เป็นเพราะบัคหรือป่าว?

DeletedUser

Guest
ในกรณีของผมก็มีปัญหาคล้ายๆคุณครับ แต่จะเป็นปัญหาที่ ทหารครับ
ปัญหาที่เมืองธรรมดา เพราะเมืองธรรมดาจะให้ประชากรแค่ 24,000
และผมได้เกินมา 24,010 (อิอิ)

แต่ผมก็ไม่มีปัญหาอะไรมากครับ ผมรับได้ และจะเป็นเฉพาะบางเมืองครับ

l3arOzUd

คะแนน react
0
ผมเคยสอดแนมบ้านคน inactive บ่อยมาก
สิ่งที่เจอก็คือ ทรัพยากรไม่เคยถึง 400,000 สักที
มันอยู่ที่ 390,000 กว่าๆ

ไม่รู้เป็นเพราะบัคหรือป่าว?

ไม่คิดว่าเค้าจะมี ที่ซ่อนลับ บ้างเลยหรือ ??

บน