สอบถามเรื่องชื้อเหรียนขุนนาง ด้วยคะแนน

• ผู้เริ่มกระทู้ แมงสาบบิน
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พวกที่กดพรี มาชื้อขุนนาง เราก็ต้องลุม ครับลุมตั่งแต่เกิดบ้านใหม่

แต่ยังว่า ระยะ มันไกล กันเกิดคนละที บ้างคนพูดตรงๆ ไปดูรางวันเหรียน ยังไม่มีหรือซ่อนเอาก็ไม่รู้

แต่ว่าบ้านมีเป็น 100 ที่ตั่งฟอร์มแค่อยากรู้ว่าจะมีการชื้อชุดเหรียนขุนนางได้อีกไหม

ในเวิลล์ เจ๊ด
แต่ถ้ามีก็ขายแพงกว่า 100 ก็ดีครับ เวลาชื้อ จะได้คิดกันบ้าง ขายชุดละ 500 ครับกำลังสวย

ถ้าคนเติมเค้าใจรักจริงๆ ยังไงก็ขายได้ ครับ แค่ 500 เติมเยอะ ๆ ก็ตกชุดละไม่ถึง 200 บาท เกมจะได้มีกำไล

แล้วคนที่ไม่เติมจะได้มีความสุข ไม่ต้องกลัวขุนนางออกมาง่าย :uspear:

DeletedUser

Guest
หรือถ้าเค้าเติมเยอะๆก็ดีเค้าจะได้เสียตังให้บริษัทเกมส์เยอะๆ
แล้วทางเกมส์จะได้พัฒนาเวอชั่นดีๆออกมาอีกครับ 55+

DeletedUser

Guest
อืม600ดีกว่ามั่งเลขสวย(บ้านจงหกล้มละลาย)

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ คนไม่เติมเเพ้เเน่ สู้ไม่ได้หรอก

DeletedUser

Guest
เวิล์ดจะเปิดแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้คำตอบเกี่ยวกับเรื่องนี้

คงต้องรอลุ้นกันวันเปิดเวิร์ล อิอิ

:cool:

DeletedUser

Guest
คิดทำให้มันใกล้เคียงกันหน่อย

คนที่เติมพรีเมียมเยอะมันทิ้งห่างจนเกินไปแล้วระบบซื้อเหรียนขุนนางถ้าจะมีก็ต้องเยอะๆหน่อยแล้วพรีเมี่ยมเติมมันก็ต้องมีขีดจำกัดบ้างคนที่เติมไม่มากเท่าไรจะได้ไล่ขึ้นมาบ้างเกมส์นี้เป็นเกมส์น่าเล่นน่ะครับถ้าคิดให้ดีคงมีคนเล่นอีกเยอะ

บน