สันติภาพ

DeletedUser

Guest
คุณคิดไหมครับ ว่าใน เวิล์ด1 จะมีสันติภาพไม่มีการรุกรานกันเกิดขึ้นครับ
อย่างเช่น 1xa gps ass และเผ่าใหญ่ต่างๆ ต่างเป้นมิตรกันไม่รุกรานกันอีก คุณคิดว่าไงครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
นายนี่ก็มีเรื่องมาให้คุยกันได้ทุกครั้งเลยเน๊อะ

DeletedUser

Guest
กระทู้เก่า 1Xa มหาอำนาจของเวิล์ด1 ก็ทำลายสถิติของกระทู้อื่นจนได้เป็นอันดับ2 ของกระทู้ทั้งหมดแล้วนะครับ รองจาก ภามรวมเวิล์ด1 ที่มีคนดู 10000 กระทู้ 1XA มหาอำนาจมีคนดู 7000 คน
ผมเลยกะทำกระทู้เพพิ่มอีกจะได้ลายสถิติของภามรวมเวิล์ด1ให้ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
- -

เเล้ว ถ้าพวก เขา

ไม่สู้กัน เเล้ว พวกเขาจะ สู้กับ คัยอ่ะ :eek:

DeletedUser

Guest
คุณคิดไหมครับ ว่าใน เวิล์ด1 จะมีสันติภาพไม่มีการรุกรานกันเกิดขึ้นครับ
อย่างเช่น 1xa gps ass และเผ่าใหญ่ต่างๆ ต่างเป้นมิตรกันไม่รุกรานกันอีก คุณคิดว่าไงครับ

สร้างเกมส์เองเลย ^^

DeletedUser

Guest
ผมตอนนี้ไปตั้งถินฐานที่เซิฟฝรั่งหากใครสนใจจะไปช่วยกันรบที่นู้นก็ตามมาได้นะครับ ขยายเซิฟไทยด้วยตัวเอง

บน