สำหรับคนชอบแฮรี่คับ

guiceza

คะแนน react
0
ใครชอบดูแฮรี่แล้วฝันว่าอยากเป็นผู้วิเศษอยากไปเรียน ที่ฮอกวอดต์แล้วได้ไปอยู่บ้านต่างๆมั้งครับ

ผมคนนึงละที่เป็นแบบนี้ใครอาจว่าผมบ้าใช่ผมบ้าไปแล้ว 555+วันนี้ผมมาแนะนำบอร์ดๆนึงครับ

มันจะทำให้ฝันเป็นจริงครับเราจะได้คัดสรรเข้าตามบ้าน เข้าเรียนวิชาต่างๆเก็บคะแนนให้บ้านตัวเอง

หรือจะเป็นการสอบเลื่อนชั้นหรือกิจกรรมเต้นรำ และอื่นๆอีกมากมายรวมอยู่ที่นี้ครับฮอกวอดต์ไทย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมก็อ่านจบทุกเล่มนะครับ ผมก็ชอบเหมือนกันครับ สนุกดี:):)

DeletedUser

Guest
อ่านได้ไงเนี่ย เลิศมาก(ความพยายามน่ะ):eek:

mok12

Member
คะแนน react
0
อ่านจบหมดแล้วครับ กำลังรอคอยหนังที่จะมาวันที่ 18 ภาค 7 เครื่องรางยมฑูต

Perthiiz

คะแนน react
0
ผมอยากได้หนังสือ harry ตอนรถไฟมรณะอะครับ ก่อนที่จะเปลี่ยนชื่อเป็น เครื่องรางยมทูตภาคที่แฮรรี่ตายอะครับอยากอ่านวุ้ยยยย

Huzza

คะแนน react
0
ผมก็ยากไปเรียนที่ Hogwarts วิชาสมุนไพรศาสตร์ กับ วิชาปรุงยา

อยากลองดื่ม บัตเตอร์เบียร์,วิสกี๊ไฟ,เหล้าน้ำผึ้ง

เล่นควิดดิช เหอ เหอ ก็มันน่าสนุก:D:D:D
images

แก้ไขล่าสุด:
บน