สุดยอดแผนการณ์

DeletedUser

Guest
สุดยอดแผนการกำจัดเผ่าอื่น

1. หาเผ่าเป้าหมายที่จะกำจัดครับ
2. ให้ลูกเผ่าของเราซัก 6 - 7 คนออกจากเผ่า มาตั้งเผ่าใหม่
3. ให้เผ่าที่ออกมาตั้งใหม่ ทำการก่อสงครามกับเผ่าเป้าหมาย
4. พอสงครามปะทุ ทำลังรบพุ่งกัน เผ่าที่ออกมาตั้งในข้อ 2. จะยุบเผ่า แล้วกลับเข้าเผ่าใหญ่
5. จากนั้นก็ใช้เรื่องนี้เป็นชนวนทำสงคราม กวาดล้างเผ่า

หุหุ

ปล. เกิดมาไม่เคยเจอใครเหมือนเธอว์ จริงๆนะครับ

DeletedUser

Guest
เวิร์ล 2 กำลังกระอักเพราะแผนนรกนี่แหละครับ -*-

DeletedUser

Guest
มันเป็นอย่างงั้นจริงๆๆ หรอ

คิดเองปล่าว?

ไม่จริงมั่ง

ไม่ใช่ตีเพลินเจรจาขอให้หยุดตีเด็ก แต่ไม่สนใจจะตีต่อ หรือ?

DeletedUser

Guest
อาจเป็นได้ พังเพราะลูกเด็กๆที่คุมไม่ได้แท้ๆ -*-

DeletedUser

Guest
:( บอร์ดเกมนี้ มันไม่ค่อยมีคนเข้าจริงๆนะเนี่ย

DeletedUser

Guest
นั่นจิ ฟอรั่มเวิร์ล 1 ว่าเหงาแล้ว ฟอรั่มเวิร์ล 2 หนักกว่าอีก -*-

Nicepass

คะแนน react
0
สุดยอดแผนการกำจัดเผ่าอื่น

1. หาเผ่าเป้าหมายที่จะกำจัดครับ
2. ให้ลูกเผ่าของเราซัก 6 - 7 คนออกจากเผ่า มาตั้งเผ่าใหม่
3. ให้เผ่าที่ออกมาตั้งใหม่ ทำการก่อสงครามกับเผ่าเป้าหมาย
4. พอสงครามปะทุ ทำลังรบพุ่งกัน เผ่าที่ออกมาตั้งในข้อ 2. จะยุบเผ่า แล้วกลับเข้าเผ่าใหญ่
5. จากนั้นก็ใช้เรื่องนี้เป็นชนวนทำสงคราม กวาดล้างเผ่า

หุหุ

ปล. เกิดมาไม่เคยเจอใครเหมือนเธอว์ จริงๆนะครับ

แผนเด็กน้อย

ลูกเผ่าคนไหนไม่เชื่อฟังก็ไล่ออกแล้วล้างเมืองจบ!!

DeletedUser

Guest
ไม่เห็นต้องกลัวเลย ตั้งตัวให้ไวก็พอแระ แสดงว่าตอนเกิดเลือกทำเลผิดที่ไปหน่อยล่ะสิ เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจให้นะครับ k 23

คะแนน react
0
ไร้สาระ

ไร้สาระ เป็นแผนที่ทุเรศมาก ทำไมไม่เปิดสงตรามไปตรงๆเลยล่ะ ทำแบบนี้เหมือนกับไม่ใช่ลูกผูชายเลยอ่ะ ทำไมต้องให้คนในเผ่าออกมาทำทีเป็นตั้งเผ่าใหม่แล้วหาเรื่องเปิดสงคราม พอสู้ไม่ได้ก็กับเข้าเผ่าเดิม เหมือน ตุ๊ดเลย
สาธุ ขออย่างให้เจอคนแบบนี้ในเผ่าเราเลย อยู่แล้วล่มแน่ๆ ถ้าคบเป็นเพื่อนคิดว่าคนๆนี้ไม่ผ่านนะเนี่ยเล่ห์เหลี่ยมเยอะนะแต่ ใช้ได้แค่ครั้งเดียวนะ แล้วคนอื่นก็จะคิดแล้วว่า.........มันไม่ดี

DeletedUser

Guest
2 เวิรด์ตอนผมเล่น ผมก็ตายเเล้ว เวิรด์3 ปล่ีอยเป็นป่าช้าเลย

บน