สุดยอด Unit ในไทรบัลวอร์ เก่งกว่าทหารใดๆ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
attachment.php

attachment.php

สามารถยึดเมืองได้ในการโจมตีครั้งเดียว - เพราะมันยึดหัวใจผมไปแล้ว

ใช้ทรัพยากรในการสร้างมาก - อาหาร+ผัก สัปดาห์ละถุง (1 กก.)

พลังในการทำลายล้างสุดยอด - สามารถกัด สายไฟ แงะคีย์บอร์ด พังได้ในพริบตา (ทำให้เมืองทุกเมืองของท่านหายวับไปในพริบตา)
....

DeletedUser

Guest
- -'' ตัวใหญ่น่ากินจังครับ ฮ่าๆ (ล้อเล่่นนะครับ :p)

DevilLang

คะแนน react
0
:confused: เหอๆๆๆ มีแต่คนจะกินกระต่าย หนักประมาณ 7 ขีดได้มั้งครับ ไม่เคยชั่งเหมือนกัน แต่ขอบอกว่า Unit ตัวนี้ไม่กลัวแมวแน่นอน หุหุหุ (เคยเห็นแมววิ่งหนีมัน)

first24053

Member
คะแนน react
0
ระวังนะท่านเดี๋ยวจาโดนหมาฟัดตายเอา ถ้าเเถวนั้นมีน่ะนะ เเถวบ้านเคยมีคนเลี้ยงเเล้วมันโดนอย่างหยองอะงับ

DeletedUser

Guest
คนแถวบ้านผมชอบกินเนื้อกระต่ายป่าเอามาคั้นส้ม(คล้ายแหนมหมู)อร่อยแต่ไม่เคยกินนะ(เกิดไม่ทันมันสูญพันธุ์ไปก่อนที่ผมจะลืมตาดูโลก):D

-Doom-

คะแนน react
0
ฮะฮะ เป็น Unit ที่น่ารัก จริงเลยนะครับ เดียวจะเอามาเลี้ยงมั้ง

DevilLang

คะแนน react
0
แมวหน้าเข้มจัง หุหุหุ สงสัยกำลังเก็กหล่อตอนถ่ายรูป

DeletedUser

Guest
ตัวเมียครับ

มันกะลังจะตะปบคนที่ถ่ายรูปมันอยู่ (ก็ผมเองแหละ เหอๆ)

laonped

Member
คะแนน react
0
- - แมวผมเคยกินกระต่ายข้างบ้านมาแล้วนะครับ ระวังแมวไว้ก็ดี

บน