หมู่บ้านข้างๆคะแนนเขาไม่ขึ้นเลย

• ผู้เริ่มกระทู้ pintu
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เราไปตีเขาได้หรือเปล่าครับ เห็นคะแนนนิ่งแบบนั้นหลายวันแล้ว
ไม่แน่ใจว่าเขายังเล่นอยู่หรือเปล่า ถ้าไม่เล่นจะได้ไปตี
แบบเกรงใจอ่ะ เห็นคะแนนน้อยๆ เผื่อเขายังเล่นอยู่
แล้วถ้าไปตีเราจะได้อะไรบ้างครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
บ้างทีก้ได้เสียทหาร บ้างที่ก็ไม่ได้อะไรเลย อิอิ

DeletedUser

Guest
ลองมาแล้วครับ ส่งทหารไปตายหมดไม่เหลือกลับมาเลย

DeletedUser

Guest
ที่ไม่ใช่พวกเดียวกันใน ระยะ สิบ คูณ สิบ ผม ตีหมดละคับ
ก็ เสียม้า ไปนิดหน่อย ทำฟาร์มแปปเดียว เดียวก็ ได้คืน ที่เหลือ ก็ กำไร
ถ้าพร้อม ที่จะตี ก็อย่ากลัว ที่จะโดนตีกลับคืน

DeletedUser

Guest
555

ลองมาแล้ว...แบบอวดเก่งสุดๆ:cool:
แต่ผลสุดท้าย...ขุนพลเราตาย:eek:
555+
สมควรแล้วล่ะ...ประมาทคู่ต่อสู้ เห็นเขาคะแนน53:rolleyes:
คิดย่ามใจ ตีมันไปเลย:D
ทหารเราก็เลย...ตาย:mad:
แต่ถ้าลงทุนก็ไม่แน่นะ
ส่งทหาร:uaxe::uspear:+ขุนพลอย่างต่ำ50คน
***ในกรณีคนนั้นเพิ่งเล่น/ทิ้งหมู่บ้านนานเกินไป***
แต่ถ้าเขาเล่นมานานแล้ว เราก็ควรอัพเดตทหาร
ซัก100คน ต้องมีพลขวานด้วย+ขุนพล
***มีไม่ถึง...อย่าเสี่ยง!!!***
ตีแล้วได้ทรัพยากรมาครอง...ชอบๆ:wood::lehm::iron:
***ห้ามคิดตีเรา...เรามีกองกำลังเยอะ:p***

DeletedUser

Guest
ไม่แน่ครับ :eek: บ้างที่ไม่เล่นแต่มีทหารอยู่มาก :D บ้างที่เล่นแต่ทหารไม่เหลือ

บน