หมู่บ้านคนเถื่อน

• ผู้เริ่มกระทู้ Oo๐l3el2sErK๐oO
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านคนเถื่อนมันจะพัฒนาเองรึเปล่าครับ อย่างเช่น อัพโกดัง ตัดไม้ ขุดดินเหนียว เหมืองเหล็ก

แล้วก็พวกหมู่บ้านที่มีคนสมัครไว้แต่ไม่ยอมเล่น มันจะกลายเป็นหมู่บ้านคนเถื่อนหรือหายไปจากแผนที่เองตามเวลากำหนดรึเปล่าครับ

akanithaha

Member
คะแนน react
0
อันแรกเลยนะ พัฒนาเองครับ

อันที่ 2 ผมไม่รู้แถวบ้านผมมีเต็มเลยอ่ะปล้นได้นิดเดียวเองไม่มีประโยชน์เอาซะเลย

DeletedUser

Guest
รุ้สึกว่า หมู่บ้านที่ไม่มีคนเล่น

ภายใน 14 วัน จะกลายเป็นหมุ่บ้านคนเถื่อนนะคับ

ต้องกลับไปอ่านรายละเอียดอีกทีอะ นะ เคยเห้นผ่านๆตา อะนะ

akanithaha

Member
คะแนน react
0
รุ้สึกว่า หมู่บ้านที่ไม่มีคนเล่น

ภายใน 14 วัน จะกลายเป็นหมุ่บ้านคนเถื่อนนะคับ

ต้องกลับไปอ่านรายละเอียดอีกทีอะ นะ เคยเห้นผ่านๆตา อะนะ

อย่างนี้ก็แจ่มเลยมีตั้งหลายหมู่บ้านอ่ะครับ *-*

จะปล้นให้สาสมใจเลยที่เดียวเหงทิ้งไว้เยอะเกิน

9 หมู่บ้าน ในละแวก 7*7 *-*

DeletedUser

Guest
อ่อครับ ขอบคุณมากครับ รอบๆหมู่บ้านผมมีแต่คนสมัครเล่นแปบเดียวแล้วทิ้งไว้ แต้มเท่าเดิมกันตลอดเลย - -

บน