หาเผ่า อยู่ครับหมู่บ้านของ pancoke (397|398) K33

pancoke

คะแนน react
0
ตอนนี้เราเป็นศัตรู กับเผ่า -Kz-

ถ้ามีเผ่าไหนกล้า จริงใจ รับเราเข้าเผ่า ขอเข้าด้วยครับ

ผมเล่น จริงใจ พูดจริงทำจริง ไม่เหมือน บางคนในบางเผ่า

DeletedUser

Guest
เผ่า MZ เชิญไปแล้วนะครับ
เผาของพวกเราเป็นเผ่าพันธมิตรกับเผ่า ThE_MoRG ที่อยู่ใกล้ ๆ นายด้วยนะ
แต่ถ้านายไม่อยู่ก็ไม่เป็นไร จริง ๆ ฐานประจำเผ่าอยู่ที่ K45, 46 อ่ะ
K33 เพิ่งจะเริ่มขยายตัว ยังไม่ค่อยมีใครเลย
ขนาดเผ่าเราตอนนี้ขนาดกลางนะ

ว่าแต่ไม่ลองไปสมัครเป็นสมาชิกเผ่ากับเผ่า ThE_MoRG ดูเหรอครับ
ไม่ก็เห็นอีกเผ่านึงเผ่า -Troy- อ่ะ เห็นว่าอยู่ใกล้ ๆ กัน

บน