อยากซื้อ พรีเมียม แต่ซื้อไม่เป็น

lhongkung

คะแนน react
0
สนับสนุนให้ซื้อง่ายๆอีกคนครับ พร้อมจะสนับสนุนเต็มที่ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องเป็นเครดิตก็ได้ครับ
บัตรเอทีเอม ของใครที่ทำเป็น visa ก็ซื้อได้ครับ แต่ต้องมีเงินในบัชชี
เพราะซื้อเสร็จมันจะหักจากบัชชีเราเลย ขอให้มีเงินในบัชชีก็พอ
ผมลองแล้วซื้อเสร็จหักเงิน เลย

xima

คะแนน react
0
ไม่ต้องเป็นเครดิตก็ได้ครับ
บัตรเอทีเอม ของใครที่ทำเป็น visa ก็ซื้อได้ครับ แต่ต้องมีเงินในบัชชี
เพราะซื้อเสร็จมันจะหักจากบัชชีเราเลย ขอให้มีเงินในบัชชีก็พอ
ผมลองแล้วซื้อเสร็จหักเงิน เลย

แล้วราคาเท่าบัตรเคดิสรึป่าวครับ:confused:

DeletedUser

Guest
อยากเติมๆๆ

ทำไงอะครับ....น่าจะมีวิธีแบบว่า

ยกตัวอย่างการเติม เพราะบางคนไม่ทราบ:d

DeletedUser

Guest
ทำไงอะครับ....น่าจะมีวิธีแบบว่า

ยกตัวอย่างการเติม เพราะบางคนไม่ทราบ:d

ผมซื้อแบบ 600 คะแนน โดนหักจากบัชชี้ 406.42 บาท ค่าธรรมเนียม 21.00 บาท
รวม 427.42 บาทครับ ถูกกว่าที่เขียนใว้อะ
สงสัยค่าเงิน วันลดเปล่า

hiroshima

คะแนน react
0
ของถามคุณHel2oKunG หน่อยว่าซื้อมาแล้วมันแบ่งกัน ได้ แบบไหนหรอ ผมไม่เคยเติม แต่อ่านจากที่คุณเขียนไว้ก็น่าเติมอยู่ ผมจะคุยกับเพื่อนในเผ่ารวมกันซื้อบาง

DeletedUser

Guest
ผมสามารถโอนพรีเมี่ยมให้คนอื่นได้ครับ ถ้าพรีเมี่ยมนั้นผมยังไม่ใช้

DeletedUser

Guest
ของถามคุณHel2oKunG หน่อยว่าซื้อมาแล้วมันแบ่งกัน ได้ แบบไหนหรอ ผมไม่เคยเติม แต่อ่านจากที่คุณเขียนไว้ก็น่าเติมอยู่ ผมจะคุยกับเพื่อนในเผ่ารวมกันซื้อบาง

ได้ครับ ก็คือหุ้นกันซื้อแบบ 5000 point จะตกอยู่ที่ point ละ 0.50 บาท แล้วคนที่โอนจะได้คะแนน สามารถโอนให้คนอื่นได้ครับ

DeletedUser

Guest
แนะนำวิธีซื้อผ่านบัตรวีซ่า หน่อยค่ะ
เพระพยายามหลายครั้งแล้วไม่ได้ซักทีค่ะ

DeletedUser

Guest
ถ้าให้ดีผมอยากให้เติมผ่านบัตรทรูมันนี่ครับ
เติมทุกวันเลย

DeletedUser

Guest
แนะนำวิธีซื้อผ่านบัตรวีซ่า หน่อยค่ะ
เพระพยายามหลายครั้งแล้วไม่ได้ซักทีค่ะ

สำหรับบัตรเครดิตที่มีสัญลักษณ์ VISA หรือ MASTER CARD โดยไม่มีกำกับว่า Electronic Only สามารถเลือกวิธีชำระเงินเป็น Credit Card ได้เลยครับ แต่หากใช้บัตรเครดิตผ่านอินเตอร์เน็ตครั้งแรกอาจจำเป็นต้อง Verified บัตรเครดิตดังกล่าวก่อนนะครับ ทำได้ง่ายๆ ผ่านหน้าเว็บเช่นกันครับ สำหรับวิธี verified บัตรเครดิตต้องรบกวนติดต่อธนาคารเจ้าของบัตรโดยตรงครับ

ถ้าให้ดีผมอยากให้เติมผ่านบัตรทรูมันนี่ครับ
เติมทุกวันเลย
อดใจรออีกหน่อยนะครับ :)

DeletedUser

Guest
โห
ผมนอน เที่ยงคืน ตื่นมา ตี 3 พี่เจยังไม่นอน โห

บน