อยากถามเกี่ยวกับการส่งกำลังสนับสนุนครับ

DeletedUser

Guest
อยากทราบว่า ถ้าเราส่งทหารของเราไปเป็นกำลังสนับสนุนให้กับหมู่บ้านๆหนึ่ง

1) ถ้าหมู่บ้านนั้นถูกโจมตี เราจะรู้หรือเปล่าครับ ว่าใครเป็นผู้โจมตี แล้วมาด้วยกองทัพจำนวนเท่าใด :confused: (หรือว่าอยู่ที่ผลครับ ถ้าหากเราตายหมด เราก็จะไม่รู้อะไรเลย แต่หากเป็นฝ่ายชนะ เราจะได้ข้อมูลมา)

2) ฝ่ายที่โจมตี จะรู้ไหมครับ ว่าเราเป็นผู้ส่งกำลังสนับสนุนให้หมู่บ้านที่เขาโจมตี

DeletedUser

Guest
1. รู้ว่าโดนตี และจะแจ้งว่า ทหารเฉพาะของเรา เสียหายเท่าไรด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าใครตี หรือว่า ชนะหรือแพ้แต่อย่างใด
2. ฝ่ายโจมตีไม่รู้ครับ

บน