อยากทราบว่าเกมนี้มี sis ไหมครับ

rachasak

คะแนน react
0
ในกรณีที่เราไม่อยู่หลายวัน จะสามารถให้ผู้เล่นคนอื่นเข้ามาช่วยดูแลเมืองแทน โดยการเข้าล็อคอินของเราด้วยพาสเวิร์ดของเขาได้ไหมครับ โดยเราจะเป็นผู้กำหนดว่าให้ใครสามารถซิสแทนเราได้บ้างอยู่ก่อนแล้วน่ะครับ แล้วถ้าสามารถทำได้ ต้องทำอย่างไรบ้าง บอกเป็นขั้นๆเลยครับ ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
กระทู้นี้ควรถามใน ฟอรัม คำถามนะครับ

เกมนี้มีครับ เรียกว่า ผู้ดูแลบัญชี หรือ Sitter Account
โดยต้องเข้าไปที่ ตั้งค่า
แล้วไป ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชี
กรอก ID ของคนที่เราต้องการให้ดูแลครับ

แล้วคนๆ นั้นก็จะสามารถเข้าบัญชีเราได้ โดยใช้ password ของเขาครับ

บน