อยากมีเผ่ามาทางนี้

first24053

Member
คะแนน react
0
ArSeNaL_FanCluB
ALFB

ผู้ก่อตั้งเผ่า
first24053​
พิกัดที่ 381/728 ทวีป k73​

<•=۩=۩=+++•ஜ۩۞۩ஜ•+++=۩=۩=•>​

เผ่าพัธมิตร​
RHN

۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩۞۩۩​

ปืนใหญ่ คือ อาวุธยิงระยะไกล อำนาจการทำลายล้างสูง ด้วยการใช้พลังดินปืนขับเคลื่อนกระสุนให้เคลื่อนที่ออกไปในวิถีโค้ง ก่อนที่จะตกกระทบยังเป้าหมาย สร้างความเสียหายแก่เป้าหมายอย่างรุนแรง

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*​

เผ่าของเรานั้นเปงเผ่าที่เพิ่งสร้างใหม่งับ เรื่องของระเบียบหรือกฎนะตอนนี้ยังไม่มีอารายมากครับ เหมือนกะเผ่าอื่นๆ เเค่อย่าไปยุ่งกะพวกคะเเนนสูงๆงับ รวมทั้งไม่โจมตีเผ่าพันธมิตร+สนธิสัญญาไม่รุกรานเเละขอให้ช่วยชวนคนเข้าเผ่าด้วยครับ เพื่อความยิ่งใหญ่ของเผ่าเรา ถ้ามีอารายก้อเสนอได้นะครับ

/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\​

อยากเข้าร่วมเผ่าช่วยลงชื่อทิ้งไว้ครับ พร้อมพิกัดด้วยงับ

แก้ไขล่าสุด:

cycopolis

คะแนน react
0
สมัครคับ ชอบปืนเหมือนกัน

หมู่บ้าน Metropolis
พิกัด 455/921 k94

:D:D:D:D

บน