อยากรู้จางเกมเนี่ยมีผู้ใหญ่หรือวัยรุ่นเล่นมากกว่ากานนนนน

mosspicture

Member
คะแนน react
0
:pแฮะแฮะ ผมมันก็แค่คนขี้สงสัยนะครับตอนนี้ผมอายุ14เองครับ:D

DeletedUser

Guest
เริ่มแรกน่าจะพอๆกัน

แต่ผู้ใหญ่หลายๆคน ที่เบื่อก็จะเลิกเล่น ในขณะที่
เด็กหลายคนที่ไม่รู้เรื่อง ก็จะเล่นไปเรื่อยๆ

ผู้ใหญ่เข้ามาเรื่อยๆ เด็กก็เพิ่มเรื่อยๆ เช่นกัน
เด็กกลุ่มแรกๆ เริ่มโดนฟาร์ม เลิกเล่นกันไปบ้าง

ผู้ใหญ่ที่เข้ามาใหม่ก็เล่นไปเรื่อยๆ แล้วก็ฟาร์มเด็กที่เล่นมาพร้อมๆ กัน
ผู้ใหญ่กลุ่มแรกๆ เริ่มมีอิทธิพล เมืองฟา่ร์มเยอะขึ้น เด็กกลุ่มแรกๆถ้าไม่ใช่คนที่เก่งพอตัว ก็ไม่รอด

ผู้ใหญ่ก็เยอะขึ้นเรื่อยๆ เด็กก็เข้ามาให้ฟาร์มเรื่อยๆ

ผู้ใหญ่เริ่มตีหาฟาร์มจากผู้ใหญ่กันเอง

สรุป
เด็กที่มาช่วงนี้จะรอด เพราะผู้ใหญ่เอาแต่ตีกัน

mosspicture

Member
คะแนน react
0
เอ่อคนสองคนที่บอกว่าอายุ12กับ15เนี่ยเป็นอายุจริงๆหรือครับผมนึกว่าแต่อายุ30-40ปีอีกนะครับ:d

DeletedUser

Guest
หื้มมม ผมเป็นทีมงานที่อายุน้อยที่สุดนะครับ
บอกได้แค่นี้แหละ ฮ่าๆๆๆ

บน