อยากรู้ทำไมเกมส์นี้ไม่มีจบอ่ะ

DeletedUser

Guest
อยากรู้มากเลย ถ้าไม่มีจบเเบบนี้มันก็น่าเบื่ออ่ะผมเห็นบางคนทั่วแมพไม่มีไครอยู่เลย แบบนี้เหงาตาย

DeletedUser

Guest
ช่วงกลางๆ ท้ายๆ เกมส์ผมรับรองครับยังไงก็ไม่เหงาครับ ถามว่ามีจบไหมมีนะครับ แต่ตอนนี้มันยังไม่ใช่ภาระกิจที่ทำเพื่อจบ
แต่เป็นการบังคับจบเมื่อตอนที่เวิลด์ไม่ค่อยมีการเคลื่อนไหวแล้วครับ ซึ่งอีกนานมากๆ ครับ (2-3 ปีของทางเยอรมันที่จบไป)

DeletedUser

Guest
มันจะจบได้ไงอ่ะครับ หมู่บ้านมีเป็นแสนหมู่บ้านคนเล่นเทพๆมีกี่คนครับ จะเอาขุนนางจากไหนยึดทั้งหมด - -a

mafiaz00

คะแนน react
0
มันจะจบได้ไงอ่ะครับ หมู่บ้านมีเป็นแสนหมู่บ้านคนเล่นเทพๆมีกี่คนครับ จะเอาขุนนางจากไหนยึดทั้งหมด - -a

ใช้จำนวน พันธมิตร และ เผ่า

เอาแมวไปลุมยิง -_-"

ก็น่าจะจบได้นะ อยู่ที่ว่าใครจบ

superballsj

คะแนน react
0
ที่ผมเคยเล่นเกม bushtarion เค้าจะมีจบเป็นปีๆไป (ช่วงท้ายมีแจกตังจำนวนมากให้ซื้อทหารตีกันด้วย อย่างมันส์)
เช่นปีนี้จบ ใครได้ที่ 1 2 3 ก็ว่ากันไป ประกาศโล่เกียรติคุณกันไป
เริ่มปีใหม่ก็เริ่มเล่นใหม่ทั้งหมด แฟร์ๆ คนที่เล่นยังไม่เก่งนักจากปีที่แล้วก็ได้เริ่มเล่นใหม่
ผมว่ามันก็ดีนะ เป็นแนวทางนึงนะครับ

Mookbb

คะแนน react
0
ถ้าเกมไม่จบก้คงน่าเืบื่อเหมือนกาน แต้ก้คงอีกนานกว่าเกมจะจบอ่ะนะ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ทางเยอรมันกำลังคิดหาจุดจบอยู่ครับ คิดว่าอาจจะทัน th1 จบครับ :D

icelza10

Member
คะแนน react
0
เชื่อผม ครับ ผมเล่นเซิฟนอก 70 เมือง+ มันไม่จบแต่ก็ สนุกอยู่ แต่ + ต้องมีเวลา ทุกวัน คือว่า อันนี้ของ ผม แค่ 70 กว่าเมือง

ในภาระกิจรายวันคือ กดเหรียญ แต่จะบอกให้ เวลา จะยึด เมือง เมืองหนึง ลำบากดี ทหารเป็น แสนๆ ๆ กัน 1 เมือง เวลาตี เต็มที่ ได้ 20000 ตัวซึ่งผลลับคนตีต้องหมด หลาย ต่อ 1 เมืองละคุณต้องมานั่งดูเมืองคอยโอนทหาร ซึ่งมัน ปวดหัวมากครับ ขอบอกในการผมแค่ 70

ที่ 1 คะแนน มี 200+ แค่ 70 ผมก็ กดเหรียญ งง

DeletedUser

Guest
ผมเล่น 2 ปีมันก็ยังไม่จบครับ มีแต่คนที่จบลงไปทีละคน ทีละคน อิอิอิ

บน