อยากรู้ว่า เวิลด์ 3 มีเมื่อไหร่

DeletedUser

Guest
ผมอยากรู้ว่า เวิลด์ 3 นั้นเมื่อ

ไหร่เปิดใช้อ่ะคับเพราะเห็น

เพื่อนๆที่เล่นของต่างประเทศ

เขาบอกว่าที่นั้นไปเวิลด์ 7

กันแล้วอ่ะคับ :eek:

DeletedUser

Guest
ผมอยากรู้ว่า เวิลด์ 3 นั้นเมื่อ

ไหร่เปิดใช้อ่ะคับเพราะเห็น

เพื่อนๆที่เล่นของต่างประเทศ

เขาบอกว่าที่นั้นไปเวิลด์ 7

กันแล้วอ่ะคับ :eek:

การเปิดเวิลด์ 3 ยังคงอีกสักพักครับ ผมคงบอกแน่นอนไม่ได้ แต่เท่าที่ได้ข่าววงในมา อีกไม่นานครับ

DeletedUser

Guest
แล้วก็อีกอย่างอ่ะถ้ามี เวิลด์ 3

ออกมาแล้วมันมีอะไรใหม่หรือ

ว่าเอาอะไรออกไปบ้างอ่ะ

อยากรู้อีกแล้วอ่ะ :)

DeletedUser

Guest
ตรงส่วนการตั้งค่าในเวิลด์ 3 จะให้ผู้เล่นเป็นผู้โหวตเลือกกันครับ ดังนั้นขึ้นอยู่่กับผู้เล่นส่วนใหญ่ครับ

DeletedUser

Guest
แล้วเวลาที่เราจะโหวต

อ่ะครับเราต้อง ทำอะไร

บ้าง ทำอย่างไรบ้างอ่ะครับ

DeletedUser

Guest
world 3 ถ้าจะเปิดก็ทำให้มัน มี function เลือกที่เกิดได้ด้วยน่ะ เพิ่ม speed คูณสัก 5 เท่าไปเลย มันระเบิด

ต่างชาติเค้ามี 50 กว่า server มีหลายรูปแบบ แต่คนเล่นคงจะ งง เลือกกันไม่ถูก

ใครอย่าปากดีไล่ gu ไปเล่นต่างประเทศน่ะ แน่นำ
ปล. ทำอะไรมีแต่เกรียนมาส่อเสียด หลายกระทู้ละ

DeletedUser

Guest
world 3 ถ้าจะเปิดก็ทำให้มัน มี function เลือกที่เกิดได้ด้วยน่ะ เพิ่ม speed คูณสัก 5 เท่าไปเลย มันระเบิด

ต่างชาติเค้ามี 50 กว่า server มีหลายรูปแบบ แต่คนเล่นคงจะ งง เลือกกันไม่ถูก

ใครอย่าปากดีไล่ gu ไปเล่นต่างประเทศน่ะ แน่นำ
ปล. ทำอะไรมีแต่เกรียนมาส่อเสียด หลายกระทู้ละ

ใช้คำไทย ผสมคำหยาบเป็นอังกฤษ ก็โดนอุ้มได้นะครับ ยังไงรบกวนทบทวนกฎของฟอรัมด้วยครับ ส่วนหากคนอื่นเค้าจะพูดอะไร แสดงความเห็นอะไรปล่อยเค้าไปครับ เดี๋ยววันดีคืนดีเค้าก็โดนเองแหละครับ ด่ากันไปด่ากันมา ถ้าโดนทั้งคู่ผมช่วยไม่ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ในเวิล 3 ผมขอเปลี่ยนหน้าตาขุนพลได้มั้ยคับ

ผมเบื่อไอ เหม่งเต๊มที่ละ

หัวไข่ดาวชัดๆ

DeletedUser

Guest
ผมก็อยากเปลี่ยนขุนพลแล้ว

ก็อยากได้อาวุธใหม่ ๆ ได้ด้วย

ก็ดีน่ะผมว่าอยากให้มันแบบว่า

*3 ก็พอมั้งอ่ะเพราะธรรมดามัน

ช้ามากมายเอาแบบว่าผุ้เล่น

10000 พออ่ะ อิอิ

DeletedUser

Guest
ข่าวดีคือผมคิดว่ามาในเดือนนี้ครับ แต่ผมก็ไม่สามารถรับปากอะไรได้ เพราะเรื่องพวกนี้มันค่อนข้างซับซ้อนครับ แต่ความเป็นได้สูงครับ ที่จะมาในเดือนนี้

DeletedUser

Guest
ดีเลยคับกำลังรออยู่นานแระ เล่นworld51 นอกอยู่เนี่ย เคยมาเล่นแล้วแต่ไม่เกิดก็เลยไปเล่นนอก ถุ้าเปิดเซิฟ3มะไหร่บอกด้วยเด้อ จะได้มาเล่นเซิฟไทยมั้ง

อยากให้เซิฟ3ปรับปรุงเยอะๆหน่อยนะครับ
อันแรกเลยคืออยากให้คุ้มครองผู้เล่นนานขึ้น เพราะเกิดยากมากคับเกมนี้้

แล้วก็อยากให้มี ถ้าเผ่าไหนทำผิดกฎ ไปตีพันธมิตร น่าจะมีสีแดงขึ้นที่เผ่าอะคับ เป็นการบอกว่า อย่าไปยุ่งกับเผ่านี้นะ มันไปตีพันธมิตรอะไรประมาณนี้
เป็นการประจานไปในตัวด้วยครับ

ปล อยากให้มีแบบเซิฟนอกที่มาใหม่อะคับแพทของเค้าแหล่มมากเลยนะคับ

-Lusifer-

Member
คะแนน react
0
สมน้ำหน้าโดนดีจนได้

555 แกะดำร้อนตัว
สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล
555

แก้ไขล่าสุด:
บน