อยากรู้

DeletedUser

Guest
ออกจากเผ่า แล้วก็ไปขอให้เผ่าที่ต้องการจะไปส่งคำเชิญมา

เวลาจะออก ก็บอกคนในเ่ผ่าหน่อย....เดี๋ยวจะโดนเก็บเอา

DeletedUser

Guest
โป้งเดียวกระจายค่ะ
เขาหาว่าเป็นสายได้นะค่ะ

DeletedUser

Guest
โป้งเดียวกระจายค่ะ
เขาหาว่าเป็นสายได้นะค่ะ

เห็นไปตั้งกระทู้ไว้แล้วล๊อคกระทู้ไว้ทำไมครับ ที่ว่าไม่สามารถชนะผู้หญิงคนเดียวได้หน่ะครับ

DeletedUser

Guest
เห็นไปตั้งกระทู้ไว้แล้วล๊อคกระทู้ไว้ทำไมครับ ที่ว่าไม่สามารถชนะผู้หญิงคนเดียวได้หน่ะครับ

นอกเรื่องไปหน่อยค่ะเจอใบเเดงค่ะคงจะไม่มาเล่นเเล้ว
ลองอ่านกฎเเล้วตอบคำถามให้ด้วยนะค่ะกฎของการโพส(ของนอกเรื่องค่ะ)
ผิดด้วยหรอค่ะไม่กระจ่างค่ะ

DeletedUser

Guest
นอกเรื่องไปหน่อยค่ะเจอใบเเดงค่ะคงจะไม่มาเล่นเเล้ว
ลองอ่านกฎเเล้วตอบคำถามให้ด้วยนะค่ะกฎของการโพส(ของนอกเรื่องค่ะ)
ผิดด้วยหรอค่ะไม่กระจ่างค่ะ

หมวดนี้ตามชื่อครับ "นอกเรื่อง" อะไรที่ไม่เกี่ยวข้องกับ ไทรบัลวอรส์ สามารถโพสต์ได้ที่หมวดนี้ครับ ถ้าจะถามคำถามเกี่ยวกับเกมส์ หรือแนะนำเกี่ยวกับเกมส์ ใช้หมวดด้านบนนะครับในหมวดนี้โพสต์เรื่องราวที่ไม่เกี่ยวข้องเท่านั้น เช่น หนัง เพลง ข่าวสารบ้านเมือง ต่างๆ โดยมีกฎอยู่ 2-3 ข้อดังนี้นะครับ

1) ห้ามโพสต์เรื่องการเมือง ผมไม่อยากเห็นคนทะเลาะกันครับ
2) ห้ามโพสต์เรื่อง สถาบันต่างๆ ชาติ ศาสนา ฯลฯ ไปในทางที่ไม่เหมาะสม
3) ห้ามโพสต์เรื่องผิดกฎหมายต่างๆ เช่น การพนัน ด่าว่า วิจารณ์คนอื่น เป็นต้น

ง่ายๆ ครับ หากมั่นใจว่าทำได้ ก็โพสต์ได้เลยครับ ทั้งนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ในการลบ แก้ไข ย้าย หรือลงโทษ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

DeletedUser

Guest
คงผิดกฎกันเกือบทุกกระทู้แน่เลย โดยเป็นชุดเลยผมก็แค่ถามว่าล๊อคทำไมแค่นี้

DeletedUser

Guest
คงผิดกฎกันเกือบทุกกระทู้แน่เลย โดยเป็นชุดเลยผมก็แค่ถามว่าล๊อคทำไมแค่นี้

ไม่มีอะไรค่ะเเค่ล็อกไว้เฉยๆค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หมวดนี้ตามชื่อครับ "นอกเรื่อง" อะไรที่ไม่เกี่ยวข้องกับ ไทรบัลวอรส์ สามารถโพสต์ได้ที่หมวดนี้ครับ ถ้าจะถามคำถามเกี่ยวกับเกมส์ หรือแนะนำเกี่ยวกับเกมส์ ใช้หมวดด้านบนนะครับในหมวดนี้โพสต์เรื่องราวที่ไม่เกี่ยวข้องเท่านั้น เช่น หนัง เพลง ข่าวสารบ้านเมือง ต่างๆ โดยมีกฎอยู่ 2-3 ข้อดังนี้นะครับ

1) ห้ามโพสต์เรื่องการเมือง ผมไม่อยากเห็นคนทะเลาะกันครับ
2) ห้ามโพสต์เรื่อง สถาบันต่างๆ ชาติ ศาสนา ฯลฯ ไปในทางที่ไม่เหมาะสม
3) ห้ามโพสต์เรื่องผิดกฎหมายต่างๆ เช่น การพนัน ด่าว่า วิจารณ์คนอื่น เป็นต้น

ง่ายๆ ครับ หากมั่นใจว่าทำได้ ก็โพสต์ได้เลยครับ ทั้งนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ในการลบ แก้ไข ย้าย หรือลงโทษ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

เข้าใจเเล้วค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แล้วผมโพสใน 3 ข้อนั้นตรงไหนครับเนี้ย:):)

นายไม่ผิดหลอกเราผิดเองเเหล่ะเราไม่ได้อ่านกฎอย่างที่ถ้วนเเค่ผ่านตา
การโพสต์นอกเรื่อง
โปรดโพสต์คำตอบ/ความเห็น ที่เกี่ยวข้องกับหัวข้อกระทู้ ถ้าคุณไม่สามารถโพสต์คำตอบที่เหมาะสมได้ ทางเลือกที่ดีกว่านั้นคือการอย่าตอบใดๆ ดีกว่าที่จะโพสต์แบบ lol, สุดยอด, เจ๋ง

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าเขาได้คำตอบที่ดีและถูกต้องแล้วครับ แต่เห็นกระทู้คุณล๊อคก็แค่ถามดูครับ ไม่คิดว่ามันจะยาว แต่ลบข้อความทำไมครับ :p:p:p

DeletedUser

Guest
ค่ะนั้นเป็นเหตุผลที่ดีเเล้วค่ะเพียงเเต่ฉันไม่เข้าใจเองขอโทษด้วยนะค่ะ
ฉันคงต้องกลับไปอ่านกฎใหม่เเละท่องจำให้ขึ้นใจค่ะ
ขอบคุณค่ะพี่โทนี่

DeletedUser

Guest
นั้นนะสิเราล็อกกระทู้ไว้ทำไมไม่เข้าใจหรืออาจไปโดยคำสั่งก็ได้มั่งค่ะ

บน