อยากเพิ่ม สมาชิกในเผ่า รฟท. ทวีปที่ 87

แงซาย07

คะแนน react
0
ท่านผู้ใดยังไม่มีเผ่าที่สังกัด เผ่าของพวกเราพึ่งเริ่มก่อตั้ง อยากให้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอีกเยอะๆๆ ท่านใดยังไร้สังกัด ขอเชิญติดต่อเข้าเผ่า ได้เลยนะ :):)

DeletedUser

Guest
จาก ผู้ก่อตั้งเผ่า รฟท

เผ่า รฟท ของเราเป็นเผ่าที่เพิ่งเริ่มก่อตั้งได้ไม่นาน
ขณะนี้ยังคงขาดสมาชิคร่วมอุดมการอีกมากมาย
....
....
....
พวกเราอยู่ร่วมกันเหมือนครอบครัวเดียวกัน เพิ่งพาอาศัยกัน
ถ้าท่านสมาชิคท่านใด ยังไม่มีเผ่าใดสังกัด
เชิญมาร่วมเดินทาง
ไปตามทางรถไฟขบวนนี้ด้วยกัน

ร่วมกันแบ่งปันความคิดเห็นได้ที่เผ่าโดยตรงเลยครับ
ติดต่อมาได้ที่ ITTICHAI 721/846 k87​

DeletedUser

Guest
อ้างอิง
รฟท.เป็นตัวย่อของ คำว่า รถไฟไทย
เนื่องด้วย ผู้ก่อตั้งเผ่า ตั้งใจที่จะให้ สมาชิคในเผ่าของเราเปรียบ
เสมือน ผู้ร่วมเดินทางไปกับขบวนรถไฟสายเดียวกัน มีปัญหา หรือ
มีผลประโยชน์ ก็แบ่งปันกัน ยามศึก ร่วมรบ ยามสงบ แบ่งปัน...ที่ใดเกิดความสามัคคี ที่นั้นย่อม มีความแข็งแกร่งครับ ท่านที่รักความสงบ..คงเกิดขึ้นได้ถ้าไม่ไป ละลาน คนอื่น แต่ผมชื่ออยู่อย่างนึงในเกมส์นี้ วันนึงท่านต้องรบ อยู่ดีนั่นแหละครับ ถ้าท่านเชื่อในอุดมการณ์เดียวกัน รัก และ สามัคคีกัน รถไฟไทย ขบวบนี้คงจะมีผู้ร่วมเดินทางไปกับเราได้อีกยาวนาน ขอเชิญร่วมกัน ต่อ รางรถไฟ (ขยายอาณาเขต)ไปด้วยกันครับ
ITTICHAI 721/846 k87

แงซาย07

คะแนน react
0
อ้างอิง
รฟท.เป็นตัวย่อของ คำว่า รถไฟไทย
เนื่องด้วย ผู้ก่อตั้งเผ่า ตั้งใจที่จะให้ สมาชิคในเผ่าของเราเปรียบ
เสมือน ผู้ร่วมเดินทางไปกับขบวนรถไฟสายเดียวกัน มีปัญหา หรือ
มีผลประโยชน์ ก็แบ่งปันกัน ยามศึก ร่วมรบ ยามสงบ แบ่งปัน...ที่ใดเกิดความสามัคคี ที่นั้นย่อม มีความแข็งแกร่งครับ ท่านที่รักความสงบ..คงเกิดขึ้นได้ถ้าไม่ไป ละลาน คนอื่น แต่ผมชื่ออยู่อย่างนึงในเกมส์นี้ วันนึงท่านต้องรบ อยู่ดีนั่นแหละครับ ถ้าท่านเชื่อในอุดมการณ์เดียวกัน รัก และ สามัคคีกัน รถไฟไทย ขบวบนี้คงจะมีผู้ร่วมเดินทางไปกับเราได้อีกยาวนาน ขอเชิญร่วมกัน ต่อ รางรถไฟ (ขยายอาณาเขต)ไปด้วยกันครับ
ittichai 721/846 k87

เยี่ยม จัดไป ตามนั้น :d:d

บน