อยากเหนภาพตอนที่คลังแสงอาวุทครบอะครับ

boynanaza

Member
คะแนน react
0

ผมมีให้ดูแค่นี้ละครับ 4อัน

noonoon001

Member
คะแนน react
0
อันไหนคือกองไฟหง่ะ ใช่อันที่เสียบอยู่ที่ผนังป่าวอ่ะ

ManChesTeRutd

คะแนน react
0
ใช่ครับ

ลองดูกองไฟ 2 ภาพนั้นนะครับมันไม่เหมือนกัน

รูปแรกอันนั้นไม่มีไอเท็ม แต่รูป 2 มีครับ

DeletedUser

Guest
ผมได้กองไฟ ตอนที่ผม โดน ลุมสะกำ บ้าน จากเผ่าศัตรู เนื่องจากดันไปเกิดในดงเค้า 555+ เเต่ ก็ฮาดี อยู่รอดได้ตั้ง 3 อาทิตย์ กว่าๆๆ

DeletedUser

Guest
ผมมีแล้วแต่มันทำได้จริงหรือครับ
โจมตีเพิ่มร้อย
ป้องกันเพิ่มพัน

DeletedUser

Guest
กองไฟของ Aletheia

เพิ่มความเสียหายของเครื่องยิงหินในระหว่างการเข้าโจมตีขึ้น 100% และเพิ่มพลังในระหว่างการป้องกันขึ้นเป็นสิบเท่า

จริงครับ ไม่เชื่อ พอได้ กองไฟมา เเล้วปั๊ม เเมว ไว้ซัก 800+ ดิครับ

เเละลองให้เพื่อน หรือศัตรูมาลองตีอะนะเห็นผลเลย อิอิ

DeletedUser

Guest
อยาได้มั่งจัง อิอิ

ผมมีเเต่ กองซากศพทหาร :mad:

ไก้เเมวเหมียว มาคงลดซากศพได้เยอะเลยนะครับ >.<

DeletedUser

Guest
ได้แว้ว กองไฟ
พอได้ถึงไม่มีใครบุกเลยแหะ

บน