อยากให้มีมากๆ ขุนพลอัพเลเวล

eaglenot

คะแนน react
0
คือผมเคยเล่นทราเวียนมาก่อนเล่นไทรบัลวอรส์ พูดกันตรงๆนะครับตอนนี้ผมเมืองเยอะมากอยู่

เวิลด์ 3 คือไม่ต้องปล้นทรัพยากรก็เหลือล้น เกิดอาการเริ่มเบื่อเกมนี้แล้ว ที่อยากจะขอร้องก็

คือถ้าหากขุนพลมีเลเวลขึ้นมากเกมมันจะสนุกกว่านี้เลเวลขึ้นเพราะไปทำลายยูนิตศัตรูยิ่ง

ทำลายมาก Exp ก็จะได้มาก มันจะทำให้คนแอคทีฟสูงขึ้นมีแรงที่ส่งโจมตีกัน เกมจะได้ไม่น่า

เบื่อ ถ้ากลัวขุนพลจะโหดเก่งเกิน กลัวเกมไม่สมดุล เวลาเลเวลอัพก็ให้ป้องกันมากกว่าโจตครับ

คำแนะนำขอผม อาจทำให้เกมมีสีสันขึ้นไม่มากก็น้อย หวังเป็นอย่างยิ่งว่ามันจะมีครับ

eaglenot

คะแนน react
0
แล้วจัดให้มีอันดับขุนพลด้วย เหมือนกับอันดับผู้เล่น หรืออันดับเผ่าครับ

DeletedUser

Guest
งั้นรออีกยาวเลย
จนกว่าจะมีเวิล์ด5หรือไม่ก็เวอร์ชั่นใหม่
แล้วแต่ว่าทางทีมงานจะเสนอไปที่ เยอรมันรึป่าว(ไม่แน่ใจใช่เยอรมันรึป่าว)

DeletedUser

Guest
น่าจะมีหลอมรวมไอเทมขุนพล งิงิงิ
แบบว่าชิ้นเดียว ได้ทุกอย่างเลย

บน