เกมส์นี้เหมือนทราเวียไหมคับเรื่องเรนอ่ะ

DeletedUser

Guest
ผมอยากรู้ว่าเราสามารถเอาเรนเพื่อนมากันได้ไหมคับเเล้วข้าวจะติดลบเหมือนทราเวียป่าวคับ

DeletedUser

Guest
งงครับ ผมไม่ได้เล่นทราเวียน
เพราะฉะนั้น ขยายความหน่อยครับ

แต่เรื่องข้าว (ข้าว = ฟาร์ม?)
ไม่ติดลบใดๆ นะครับ

DeletedUser

Guest
คือถ้าเอาทการของเพื่อนมากันอ่ะมันจะได้รึป่าว

DeletedUser

Guest
และก็ผมอยากรู้ว่าผู้เล่นใหม่มีคุ้มครองไหมถ้ามีกี่วันครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าเพื่อนส่งมา ก็ได้ครับ
เรา'เรียก' ไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
งงครับ ผมไม่ได้เล่นทราเวียน
เพราะฉะนั้น ขยายความหน่อยครับ

แต่เรื่องข้าว (ข้าว = ฟาร์ม?)
ไม่ติดลบใดๆ นะครับ

ข้าวในทราเวียน เหมือนประมาณไม้เกมส์นี้ แต่ก็คงไม่เชิงเพราะเกมส์นี้ทรัพยากร ใช้พอๆกัน แต่ทราเวียนเน้นข้าว

ตอบครับ ส่งทหารมาช่วยกันในหมู่บ้านเราได้ครับ โดยไม่เสียอะไร

คุ้มครอง 5 วัน

DeletedUser

Guest
ขอบคุณทุกคำตอบน่ะคับ พอดีสับสนกับทราเวียมากเลยจะเอาทหารไรเป็นตัวรุกดีตอนเเรกๆๆ

DeletedUser

Guest
จะปล้นเอาพลหอกไปครับจะถล่มเอาพลขวานไปครับ

บน