เกมส์ ! ที่ผมเล่น

DeletedUser

Guest
เล่นเกมอะไรบางครับ

ผมเล่น
1 rainbow six vegas 2
แน่นำ มันมากมีลูกเล่นเยอาะ ยิงกะฝรั้งมันแลคอยากยิงคนไทย
2 starcraft
วางแผนตัวจริงเกมส์นี้เลย
3 dota เกรียนใจ โหดพอตัว
4 Tom clancy HawK
ยิงใครไม่เคยโดน ฝรั้งมันโหด
5 red alert 2 วางแผนแสนสนุก เล่นเก่งจนคนหาว่า โกง
6 C&C 3 kw and tw ธรรมดา ๆ
7 dirt2 ก็ลองดูได้
ทั้งหมดนี้เล่น lan ผ่าน internet
วิธีเล่นติดต่อมาครับ five_streams@hotmail.com
มีอีกหลายเกมส์ที่อย่ากจะ battle net ไว้เจอกัน

DeletedUser

Guest
Medieval Total War
Emperor : Rise of the middle kingdom
Sid Meier's Pirate!
Counter Strike

เล่นแค่เนี้ย เล่นแต่เกมเก่าๆ

DeletedUser

Guest
Cs 1.6 ป่ะครับ? :p ถ้า 1.6 อยู่แถวๆ xgn อาจจะเคยเจอผม ฮ่าๆ

DeletedUser

Guest
เมื่อหกปีที่แล้วผมเล่นเกมข่านออนไลน์
ตอนนี้ก็เกมไทรบัลวอรส์ครับ
ไม่ว่าหกปีข้างหน้าจะเล่นเกมอะไร:D:p

first24053

Member
คะแนน react
0
ผมเล่นไทรบัลวอรส์ เพราะเห็นจาก ดอทเอนี่แระ อิอิ:d

DeletedUser

Guest
Cs 1.6 ป่ะครับ? :p ถ้า 1.6 อยู่แถวๆ xgn อาจจะเคยเจอผม ฮ่าๆ

1.6 แหละครับ แต่ไม่ได้ออนไลน์กับเซิร์ฟเวอร์ใหญ่ๆ ส่วนมากเล่นคนเดียว (แต่ออนไลน์ก็มีบ้าง จิ้มสแกนเจอที่ไหนก็เล่นไปทั่ว :p)

ปล.งงๆครับ ผมโหลดแบบ no-stream มาลง นึกว่ามันจะออนไลน์กับเซิร์ฟเวอร์หลักไม่ได้ซะอีก (แต่กระตุกชะมัด)

DeletedUser

Guest
ผมมาเล่น เพราะ มีคนลากมา
ตอนนี้คนลาก หายไปแล้ว -.-

nontom007

คะแนน react
0
............

ผมเล่นทุกเกมเลยอ่ะเเบบว่าเกมไหนมันเนี่ยผมไม่พลาด...ทั้งยิงกันเเบบเคาร์เตอร์ ซิกเวกัส สปรินเทอเซล...วางเเผนเรดอเลิท สตาคราฟ วอคราฟ เเล้วอีกหลายเเนวเลย...ยกเว้นเกม
เเนวเเข่งรถ เเละ กีฬาต่างๆ.............ผมเเจกเกมล่วยใครสนใจเดี๋ยวผมเอาลิงก์มาปล่อยให้..........บอกมาให้ชัดๆก็พอครับ

DeletedUser

Guest
ปกติเล่นแต่วินนิ่ง CM/FM แล้วก็NFS อย่างอื่นมีบ้างประปราย Counter Strike ก็เคยเล่นพักนึง
แต่พวกวางแผนการรบเนี่ยไม่ค่อยได้เล่นเลยเพราะไม่มีเวลา ออกจากบ้าน 6 โมง ถึงบ้าน 3 ทุ่ม
เลยเล่นไทรบัลวอร์เพราะแอบเล่นที่ทำงานได้ ^^

DeletedUser

Guest
เมื่อหกปีที่แล้วผมเล่นเกมข่านออนไลน์
ตอนนี้ก็เกมไทรบัลวอรส์ครับ
ไม่ว่าหกปีข้างหน้าจะเล่นเกมอะไร:D:p

ตอนนี้ผมก็ยังเล่น ข่านออนไลน์ อยู่นะครับ

DeletedUser

Guest
เราเล่นGodwar online ค่ะ ตอนนี้เป็นเทพีไปเเล้วค่ะ
กับเล่นไทรบัลวอร์ค่ะ

DeletedUser

Guest
เล่น Tom clancy HawK กับฝรั่งอย่าหวังว่าจะโดน

มันเก่งจิ๊บๆ

DeletedUser

Guest
เกมส์ที่ผมเล่น คือ dota,red alert 3,battle realms (winter of the wolf) คับ

DeletedUser

Guest
ผมเล่น godwar คับ สนุกมาก เวลง่าย ไมต้องเสียเงินก็เทพได้

บน