เกิดปัญหานิดหน่อยครับ

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
พี่โทนี ครับผม ขออณุญาติ พิมในนี้น่ะเพราว่า ผมหา ฟอรั่มช่วยเหลือไม่เจอ

เนื่องจากผมจะส่งเรน ให้เพือน มันขึ้นมาว่า

ไม่อนุญาตให้ผู้เล่นที่มีการใช้การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตหรือคอมพิวเตอร์ร่วมกัน กระทำการต่อไปนี้ ในระหว่างการใช้งานและจนกว่าจะครบ 24 ชั่วโมงหลังจากนั้น: การโจมตี, การส่งกำลังสนับสนุน, การส่งทรัพยากรร่วมกัน และการกระทำใดๆก็ตาม ไปยังจุดเป้าหมายเดียวกัน
มอบหมายคำสั่ง

ทั่งๆ ที่ผมไม่เคยเข้าIdใครเลย อะ -*- แล้วร้าน ผม มันก้ไม่มีใครเล่นเกมนี้ด้วยผมเล่นอยู่คนเดียว

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
เพื้อนคนนั้น นายเคย ฝากบัญชี ไว้หรือเปล่า หรือเพื้อนเคยฝากบัญชี นายไว้หรือเปล่า ถ้าเคยฝากแล้วเพิ่ง ถอนฝาก มันจะห้าม ทุกอย่างใน เวลา24 ชัวโฒงจ้า
ถ้าไม่ใขช่ก็ ไม่รู้อะ

gogza001

คะแนน react
0
เคย ฝากครับพี่ แต่ ถอนไปนานแล้วครับ ปกติผม ก็ สงเรนกันตามปกติ นะครับมีวันนี้แหละที่ส่งไม่ได้ -*-

DeletedUser

Guest
ต้องรอ 24 ชม. หลังจากยกเลิกฝากดูแลนะครับ ลองตรวจสอบดูครับว่าได้ยกเลิกแล้วจริงๆ หากแน่ใจแล้วรบกวนแจ้งผ่านระบบช่วยเหลือผู้เล่นครับ

โดยไปที่ หน้าเกม(หน้าไหนก็ได้) -> การตั้งค่า -> คำขอรับความช่วยเหลือ
หรือ http://www.tribalwars.asia/ticket.php

หากแจ้งทางนี้ทางทีมจะไม่สามารถตรวจสอบหรือช่วยเหลือใดๆ ได้ครับ

ขอบคุณครับ

gogza001

คะแนน react
0
ขอบคุณมาก ครับ ก็ยัง รอ 24 ชม อยู่ -*- เพราะ โดน ศัตรู ตีอย่างเดียวเลย เรนก็ ใช้การไม่ได้ -..-

บน