เกิดอะไรกับโรงม้าของผม

mafiatay

คะแนน react
0
พอดีไปยึดหมู่บ้านโบนัส โรงงานเร็ว
เสร็จแล้วสร้างโรงม้าแล้วอับไปได้ 2ระดับ
พอจะอับะระดับสามมันอัพไม่ได้ มันขึ้นข้อความว่า
"สิ่งที่ต้องการต่องานก่อสร้างเหลืออยู่ไม่สมบูรณ์แล้ว"
หมายความว่าไงครับใครรู้ช่วยตอบหน่อย
พอเราอัฟฟาม มันก็ขึ้นว่า มีทรัพยากรเพียงพอ
พอฟามอัพเสร็จก็เหมือนเดิม ทำไงดีครับ

:eek::confused::confused:

DeletedUser

Guest
ปกติโรงม้าจะสร้างได้ก็ต่อเมื่อ มีสิ่งก่อสร้างต่อไปนี้

ที่ทำการหมู่บ้าน (ระดับ 10)
ค่ายทหาร (ระดับ 5)
โรงตีเหล็ก (ระดับ 5)

ที่มันขึ้นแบบนั้นก็เพราะว่า สิ่งก่อสร้างของคุณหนึ่งในสามอย่างนั้น ถูกลดระดับลง จนไม่สามารถสร้างโรงม้าได้
ลองดูอีกทีครับ อะไรที่ลดลง
ส่วนสาเหตุที่มันลดลงนั้น ก็คงเป็นเพราะคุณโดนเครื่องยิงหินโจมตีนั่นเอง

บน