เกี่ยวกับรางวัลครับ

Lord Tris

คะแนน react
0
วีรบุรุษ
- สูญเสียกองกำลังของคุณไป xxxx หน่วยจากการส่งกำลังสนับสนุนหมู่บ้านอื่น!

โจมตีตัวเอง

ผมอยากรู้ว่าถ้าใช้วิธีนี้จะสามารถได้รางวัลนี้สองอันนี้มามั้ยครับ แล้วถือว่าผิดกฏของเกมหรือไม่ครับ

1. ยึดหมู่บ้านสักหลังใกล้ๆ ไม่อัพกําแพง ไม่สร้างททหาร

2. เอากําลังททหารจากหมู่บ้านหลักไปเรนให้หมู่บ้านนั้น

3. เอาทหารเดิมของเราจากหมู่บ้านหลัก ไปตีเรนในหมู่บ้านที่เราพึ่งยึดมาให้ทหารเรนตายจนครบจํานวนที่รางวัลระบุ

วิธีนี้แบบนี้จะได้รางวัลมามั้ย แล้วผิดกฏอย่างไรบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ส่วยใหญ่ ถ้าเราเอาทหารไปตีบ้านตัวเองจะได้ รางวัลโจมตีตัวเองเท่านั้น
วีรบุรุษ จะเรนบ้านคนอื่น(ไม่รวมคนเถื่อน โบนัสบ้านทีไม่มีเจ้าของ)
ต้องเรนบ้านคนอื่นละโดนตีส่วนเราจะตีเองเพื่อรางวัล ผมก็ ว่า จะลงทุนไปมินั้น

โจมตีคัวเอง มักจะได้จากการยึกนะครับ ประมานว่าส่งไปยึดละดันดวงดี ยึดได้ ก่อน โดนทั่วไปก็ ประมาน4รอบ ก็จะยึดได้ถ้าไม่ซวยเกินไปนัก
อาจมีคนอื่น ลดไว้ก่อนเราไม่รู้ก็ ส่งไป ลด 4รอบติดๆ4ตัว ดันยึดได้ตัวแรกเพราะคนอื่นเค้าลดไว้ก่อน อีก3ตัวทีจามไปติดๆมันก็จะยึด ซ้ำๆไป ก็ได้รางวัล ละ
รางวันทีไม่อยากได้เลยอันนี้นะ

DeletedUser

Guest
ตีกันเองก็ได้ ผมโดนเองเเหละ ตี ตัวเอง

DeletedUser

Guest
ตอบ

ส่วยใหญ่ ถ้าเราเอาทหารไปตีบ้านตัวเองจะได้ รางวัลโจมตีตัวเองเท่านั้น
วีรบุรุษ จะเรนบ้านคนอื่น(ไม่รวมคนเถื่อน โบนัสบ้านทีไม่มีเจ้าของ)
ต้องเรนบ้านคนอื่นละโดนตีส่วนเราจะตีเองเพื่อรางวัล ผมก็ ว่า จะลงทุนไปมินั้น

โจมตีคัวเอง มักจะได้จากการยึกนะครับ ประมานว่าส่งไปยึดละดันดวงดี ยึดได้ ก่อน โดนทั่วไปก็ ประมาน4รอบ ก็จะยึดได้ถ้าไม่ซวยเกินไปนัก
อาจมีคนอื่น ลดไว้ก่อนเราไม่รู้ก็ ส่งไป ลด 4รอบติดๆ4ตัว ดันยึดได้ตัวแรกเพราะคนอื่นเค้าลดไว้ก่อน อีก3ตัวทีจามไปติดๆมันก็จะยึด ซ้ำๆไป ก็ได้รางวัล ละ
รางวันทีไม่อยากได้เลยอันนี้นะ

วันนี้โจมตีตัวเองจะเอาเหรียญทองก็จะฆ่ามันทิ้งพอดี เกิดกดทหารปั๊มเยอะเกิน จะเอาส่วนที่สร้างม้าเบาไปสร้างม้าธนู

เลยจัดไปซะโจมตีตัวเอง แต่เดี๋ยวจะเอารางวัลวีรบุรุษเหรียญทอง^^

ป.ล.เวิลด์2ผมจะได้รางวัลผู้ฟื้นคืนชีพละนะ 555

Lord Tris

คะแนน react
0
ขยันสุดๆครับ ยอมเล่นใหม่เพื่อเอาผู้ฟื้นคืนชีพเลย หุหุ

DeletedUser

Guest
ขยันเกิน
ช่วยดีกว่า ใครได้ รางวัล ขุนพลผู้เกรียงไหร และ ผู้ฟื้นคืนชีพมั่งอะ เวิลด์ สอง และ สามนะ

DeletedUser

Guest
อยากได้รางวัล ผูฟื้นคืนชีพ คับ ไม่รู้มีใครเคยได้แล้วรึยัง

DeletedUser

Guest
ลงทุนจัด เราสงสัยเลยตอนแรกคะแนนไม่ถึง สี่ร้อยติด หนุ่ง ใน สามสิบ ถ้าเราไปอยู่จะเท่าไหนเี่นี่ย

บน