เกี่ยวกับเผ่าดาดๆ cz

DeletedUser

Guest
รู้สึกว่าจะเป็นเผ่านักเลงน่ะ หมู่บ้านคนเถื่อนที่คะแนน 2500 up พวก CZ ไล่ยึดหมด จะไม่แบ่งกันเลยหรือ พอเราไปยึดก็หาว่า เล็งไว้แล้ว ขอได้ไหม คนถามคะแนน หลายหมื่น ผมคะแนน 3000 กว่า ใครจะกล้า แต่ผมก็ไม่ตอบอะไร ถัดมาอีกวัน ส่งกองกำลังมา ขู่ว่า ขอยึดก่อนค่อยเคลียร์ นี่ถ้าผมอยู่เผ่า ASS มันจะกล้าไหมเนี่ย มิน่าคะแนนถึงตามเขา และจะโดนแซงโดย Pirate และผมก็เชียร์ Pirate ด้วย นึกว่าเก๋าเกมส์กว่า จะได้ทุกๆอย่างจากคนคะแนนน้อยกว่าหรือไง
ผมถึงบอกว่า เป็นแค่ เผ่าดาดๆ ที่คิดจะเป็นใหญ่ แต่ใจหญิงหญิงมาก รอไปอีกนาน เถอะพวก ดาด CZ

DeletedUser

Guest
คุณทำไมชื่อเผ่าคล้ายๆเขาเลยครับ KCZ อย่าไปว่าเขาครับ เขากำลังกระอักเลือด ทูตเขาก็มาคุยด้วยไม่ได้แล้วโดนแบนจากฟอรั่มแล้ว
ผู้เล่นใหญ่สุดเขาก้โดนแบนในเกมแล้ว เห็นใจเขาหน่อยครับ :p:p:p

ldavoll

Member
คะแนน react
0
คุณ MaMhA ครับ
ถ้าคุณเข้า -ASS- เขาคงไม่มาตีคุณอยู่แล้วละครับ
เพราะ-ASS- กับ CZ เป็นพันธมิตรกัน

เรื่องเผ่า ผมว่าไม่ควรว่าทั้งเผ่าแบบนี้
ควรให้เกียรติสมาชิกคนอื่นในเผ่าบ้าง
ไม่ใช่ว่าคนๆเดียว มารยาทไม่ดี แล้วมาว่าทั้งเผ่าแบบนี้
แล้วคุณ Hel2oKunG เขาก็เป็นคนมีความสามารถคนหนึ่ง
แต่คำพูดค่อนข้างรุนแรงและใส่อารมณ์ไปบ้าง
เลยโดนแบน

Bergkamp

คะแนน react
0
ขอบคุณท่าน ldavoll แห่งเผ่า-ASS- แทนสมาชิกเผ่า CZ ทุกคนด้วยนะครับ
ผมคงไม่พูดอะไรมากมายแล้วล่ะครับ...ตอนนี้ทุกท่านอยู่ในเกมส์
เล่นตามเกมส์-เล่นตามกฏอย่างที่ "คุณเล็ก" บอกจะสบายใจกว่าครับ

...ด้วยความเคารพ...

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ไม่ใช่ -ass- ครับ
ผมมาคนเดียว
เรื่องที่พูดคือเรื่องที่คิดเอง
ไม่เกี่ยวกับกิลครับ

DeletedUser

Guest
Cz มีปัญหาเรื่องการควบคุมสมาชิกเผ่าหน่อยน่ะครับ อย่าไปว่าเขาเลย

DeletedUser

Guest
คุณหมูอู๊ดๆนี่เริ่มจะได้รับเชื้อแล้ว :d:d

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อ้าว
เดี๋ยวเรื่องเข้ากิลก็ยุ่งอ่ะดิ
ไม่เอาหรอก กันไว้ก่อน
เรื่องเกิดแล้วยุ่ง ขี้เกลียดนั่งแก้
แถมเกิดที แก้กันทั้งกิลเลย

Bergkamp

คะแนน react
0
อ้าว
เดี๋ยวเรื่องเข้ากิลก็ยุ่งอ่ะดิ
ไม่เอาหรอก กันไว้ก่อน
เรื่องเกิดแล้วยุ่ง ขี้เกลียดนั่งแก้
แถมเกิดที แก้กันทั้งกิลเลย

อ๋อ...ผมเพียงแค่ต้องการสื่อว่าท่านมาจากเผ่า -ass- เท่านั้นเอง
มิได้มีเจตนาแอบแฝงอย่างอื่นหรอกครับ ^^

สำหรับผมแล้วเมื่อมีสงครามเกิดขึ้นก็ต้องรบเป็นธรรมดาของทุกท่านอยู่แล้วครับ
แต่หากไม่มีสงครามทุกคนคือเพื่อน..คือพี่-น้อง ทั้งนั้นครับ
มิตรภาพเกิดขึ้นได้เสมอครับ....
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นนะครับ...

...ด้วยความเคารพ...

DeletedUser

Guest
ส่วนนู๋นันก็เป็นเมืองซิม แข่งกะมะมู๋ต่อไป เกี่ยวมั้ยเนี่ย ไร้สาระตลอดเลยช้าน

DeletedUser

Guest
ส่วนนู๋นันก็เป็นเมืองซิม แข่งกะมะมู๋ต่อไป เกี่ยวมั้ยเนี่ย ไร้สาระตลอดเลยช้าน

เมืองซิมของแท้ ต้องคะแนนต่ำๆ เมืองเยอะๆ ...แบบมะหมู .... เอิ๊กๆๆๆ

DeletedUser

Guest
โทษทีอะมะมู๋ คะแนนมันไปไวเกินไปของมันเอง ทหารก็พุ่งพรวดพราด จะไล่ตีมะมู๋เข้าสักวันคริๆๆ

koobza007

คะแนน react
0
ใช่ๆ แถวบ้านผมโดนเป็นที่ฟาร์มหมด

ท่าผมยึดมา มันจะตี ทันที - - ลองแล้ว 55555555+

ต้องส่งจดหมายไปถึงจะหยุด นานโขอยุ่เหมือนกันอะ

DeletedUser

Guest
ไม่รู้ซิมยังไง มีคะแนนนึงขึ้นได้ขึ้นดี

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ดูชื่อห้องกับกิลตัวเองด้วยท่าน
สร้างห้ิองใหม่คุยกัน
จะได้ไม่กระทบชื่อเสียงกิลดีกว่าไหมอ่ะ

เห็นชื่อกระทู้แล้วก็แปลกใจ
ยังมีคนมาคุยเล่นกันได้อีก...

DeletedUser

Guest
เห็นเล่นเกม นึกว่าคลายเครียด
ที่ไหนได้ กลับเครียดกว่าเดิม

เครียดมากระวังเป็นแบบกาก้านนะ ติลกาเพียบ รอยย่นอื้อซ่า
^.^

บางคนสงสัยทำไมหมูเรียก กาก้าน ปิ๊งป่อง มาจาก เลดี้ กาก้าน จิงๆชื่อก้านเฉยๆ
เผาๆๆๆ ฟู่ฟ่า

บน