เกี่ยวกับเหรียญทองครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าเรามีเหรียญทองตุนเอาไว้แต่ยังไม่ได้สร้างขุนนาง
แล้วเกิดโดนโจมตีจนสถานศึกษาพัง พอสร้างใหม่เหรียญจะยังอยู่หรือหายไปครับ

DeletedUser

Guest
ตอบไม่ได้จริงๆครับไม่เคยโดนตีเสียหายขนาดนั้น :D

DeletedUser

Guest
ตาพีช รับพันธมิตร เผ่าหญิงด้วยด่วน ไม่งั้นมีเรื่อง อิอิ

DeletedUser

Guest
ไปไปมามา ในบอร์ดหลักนี่ การฑูตเยอะจริงๆ

พวกทูตคือพวกว่างจัดไงครับ ไปดูบอร์ดตัวเองจนหมดแล้ว ดูเมืองตัวเองก้เสร็จ
มันยังไม่มีไรทำ ต้องมาหาที่ระบายอารมในฟอรั่มเกม :cool::cool:

DeletedUser

Guest
พวกทูตคือพวกว่างจัดไงครับ ไปดูบอร์ดตัวเองจนหมดแล้ว ดูเมืองตัวเองก้เสร็จ
มันยังไม่มีไรทำ ต้องมาหาที่ระบายอารมในฟอรั่มเกม :cool::cool:

สรุปว่า เหมือนกันหมด...

DeletedUser

Guest
เหมือน ๆ กันแหละน่าา พวกที่ชอบสิงห์ในบอร์ดนี้ ส่วนใหญ่ก็มีแต่ทูตกับหัวหน้าเผ่าทั้งนั้น 555+

DeletedUser

Guest
เหมือน ๆ กันแหละน่าา พวกที่ชอบสิงห์ในบอร์ดนี้ ส่วนใหญ่ก็มีแต่ทูตกับหัวหน้าเผ่าทั้งนั้น 555+

มีทูตกับหัวหน้าเผ่าด้วยหรอครับเนี้ย แหม ผมคงต้องวางตัวดีๆ แหละ ไม่รู้มาก่อนเลย >o<

DeletedUser

Guest
ฑูตอ่ะเยอะครับ แต่หูดมีอยู่ตนนึง เผ่าสัตว์ปีก :cool:

บน