เข้าเกมไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
เข้าเกมส์ไม่ได้ เกือบ 2 ชั่วโมงเเล้ว
ขุนนางกำลัง ไปยึดบ้านสะด้วย

DeletedUser

Guest
ผมก็เข้าไม่ได้ครับ สงสัยคงจะเซิฟล่ม - -'

DeletedUser

Guest
ถ้าล็อกอินแล้วบอกเวิลด์ไม่พร้อม แล้วมันเป็นไม่นาน 5-10 นาที กรณีนี้บางครั้งตัว crontab ของ server มันทำการสำรองข้อมูลทำให้ผู้เล่นจะเข้าสู่ระบบไม่ได้สักพักครับ
แต่ถ้าเข้าสู่ระบบไม่ได้นานๆ เกิน 10 - 15 นาที แนะนำให้ส่งเรื่องหาทีมงานที่ระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ หรืออาจจะลองถามเพื่อนที่รู้จักว่าเค้ามีปัญหาเดียวกันไหม เพื่อเช็คเบื้องต้นครับ

บน