เข้าเผ่าไม่ได้อะคับ

• ผู้เริ่มกระทู้ nokak001
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
nokak001 ไม่ต้องการคำเชิญใดๆ ทั้งสิ้น!

ต้องทำยังไงถึงจะร่วมเข้าเผ่าได้ครับ

DeletedUser

Guest
สำหรับผู้เล่นที่ไม่สามารถชวนได้ ให้ไปที่รายงาน -> ตัวกรอง มองหาแถบคำว่า อื่นๆ แล้วเอาติ๊กถูกที่ คำเชิญจากเผ่า ออก จากนั้นแจ้งคนที่ชักชวนให้ส่งคำเชิญใหม่ครับ

yo...mk

คะแนน react
0
nokak001 ไม่ต้องการคำเชิญใดๆ ทั้งสิ้น!

ต้องทำยังไงถึงจะร่วมเข้าเผ่าได้ครับ

ถ้าไม่มีคำเชิญ ก็เข้าเผ่าไม่ได้ครับ
ต้องแจ้งไปที่คนที่สมารถส่งคำเชิญได้
ให้เขาเป็นคนเชิญจึงจะร่วมเผ่าได้ครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าไม่มีคำเชิญ ก็เข้าเผ่าไม่ได้ครับ
ต้องแจ้งไปที่คนที่สมารถส่งคำเชิญได้
ให้เขาเป็นคนเชิญจึงจะร่วมเผ่าได้ครับ
เข้าได้แล้วคับ หุหุ

บน