เข้า world 1 ไม่ได้

ts00971444

คะแนน react
0
สวัสดีครับ

ผมเข้า WORLD1 ไม่ได้ ไม่ทราบว่าใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ ไม่มีการแจ้งจากทีมงานเลยครับ ว่ามีการปิด server หรือปล่าว ยังไงถ้ามีอะไรรบกวนท่านช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ts00971444

คะแนน react
0
เอ... แล้วทำไมผมเข้าไม่ได้หล่ะครับท่าน ตั้งแต่ประมาณ 11 โมงครับ ผมยัง งง งง อยู่

darkul

Member
คะแนน react
0
คิดว่ามีปัญหากะเน็ตแล้วละ เข้าเว็ปอื่นได้ตามปกติป่าวละ

ts00971444

คะแนน react
0
ปกติครับผม World2 ยังเข้าได้เลย แต่ World1 เข้าไม่ได้เฉยครับ

samchevy

คะแนน react
0
ทำไม เข้าไม่ได้ครับ

ก็กำลังเล่นอยู่ดีๆ ก็เข้าไม่ได้เฉยเลยครับ ผม งง นะนี้ ไม่เคยทำอะไรที่ผิด ระเบียบสักหน่อยครับ :mad:

บน