เครื่องกระทุ้งและเครื่องยิงหิน ถ้าหากถูกบุกมันจะสลายไหม?

DeletedUser

Guest
พอดีมีทัพใหญ่มากันเพียบเลย เมื่อเช้าผมดันไปแหย่เขาเล่น ไอ้นี่ดันเอาจริง :p

ตอนนี้คิดอยู่ว่าจะสวนดี หรือไม่สวนดี

ถ้าไม่สวนคงปล่อยเครื่องกระทุ้งกับเครื่องยิงหินไว้หมู่บ้านเลยสงสัยว่า อาวุธพวกนี้จะพังไหมถ้าโดนตี?

nonameb3

Member
คะแนน react
0
ถ้าเค้ามาเยอะกว่าการป้องกันของเราก็พังแน่นอนครับ เหมือนยูนิคตัวอื่นๆ

DeletedUser

Guest
แนะนำให้เอาหลบครับ ก่อนเข้าโจมตีสัก 5 วิแล้วเรียกพอโดนตีเรียกคืน สวนกลับหรือไม่ก็แล้วแต่

บน