เชิญเข้าร่วมเผ่า leopard family เผ่าแห่งเจ้าป่า

pattdon

คะแนน react
0
185/697 k61
ซ่ากินะซึ

ผมอยากร่วมเข้าเผ่าด้วยอ่ะครับ

pattdon

คะแนน react
0
185/697 k61
ซ่ากินะซึ

ผมอยากร่วมเข้าเผ่าด้วยอ่ะครับ

TSTH

คะแนน react
0
ผมเจ้าหน้าที่เผ่าLPF(leopard family)
ช่วยรอคำเชิญกันซักครู่ด้วยครับ
ใครที่อยู่ไกลจากเผ่าขอให้มีกองกำลังไว้เยอะๆหน่อย
สำหรับคนทีมีปัญหาก่อนเข้าเผ่ากรุณาจัดการก่อนเข้าเผ่าด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

meyunna

คะแนน react
0
อยากเข้าร่วมเผ่าคับ

meyunna (หมู่บ้านของ mena)
พิกัด 870|469 ทวีป K48

TSTH

คะแนน react
0
ใครอยากเข้าเผ่าส่งข้อความมาที่ชื่อTSTHด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
คนที่มีเผ่าแล้วจะไม่ได้รับคำเชิญนะครับ
สำหรับบางคนอาจจะได้เข้าเผ่าสาขานะครับ ที่อยู่k 40 41 42 50 51 52 60 61 62 :rolleyes:ให้คุยกับ lovehere หรือ ViNiTa34 นะครับ

Protasstand

คะแนน react
0
ได้รับรายงานการเข้าร่วมเผ่าแล้วทามไงต่อคับ จะกดเข้าร่วมต้องทามไงคับ หมู่บ้าน protasstand (930/541) K59 ช่วยตอบที คับ

TSTH

คะแนน react
0
ขณะนี้เผ่าผมได้ทำการรับสมาชิกที่มีคะแนน1000ขึ้นไปเท่านั้นครับ
และสาขาได้ถูกยุบแล้วนะครับ
ถ้าอยากเข้าเผ่าขอให้อัพคะแนนเกิน1000แล้วมาบอกผมนะครับ(ถ้าจะส่งมาบอกผม ก็ชื่อนี้แหละ)

บน