เทคนิคสายรุกราน วันเดียวทหารเป็น 100

DeletedUser

Guest
คิดจะอัพม้าใช้ทรัพมหารศาลเเต่ผมอัได้เเล้วรอทัรพวันนึงถึงจะได้

we are win

คะแนน react
0
we are win

ผมว่านะครับทำงี้น่าจะดีกว่าครับคือว่า
อัพทรัพยากรไห้ระดับ3ทุกอันครับ
เเล้วสร้างอนุสาวรีย์เพื่อสร้างขุนพลหนึ่งคน6ชั่วโมงผ่านไปนะครับ เราจะได้ทรัพมาในระดับโอเคๆครับสร้างค่ายทหารครับระหว่างรออัพทรัพไม้ไห้เป็น5เหล็ก4ดินเหนียว5 ค่ายทหารเสร็จเรียบร้อยเเล้วใช่ไหมครับผลิตทหารมาสัก5ตัวก็พอครับ
จะได้ปล้นหมูบ้านโบนัสคุ้มหน่อยบุกสามรอบครับ บุกเสร็จ เรามาสร้างโรงตีเหล็ก
อัพทุกทรัพไห้ระดับ6เสร็จทุกอย่างหยุด!!!!รอไห้ถึงวันพรุงนี้ก่อนครับถึงเสร็จเเล้ว
เอ้กอีเอ้กเอ้กตอนนี้ทรัพทุกคนในโกดังน่าจะเต็มนะครับเพราะว่านอนกันตั้งหลายชั่วโมงสำหรับเด็กนักเรียนไห้อัพโกดังไว้เยอะๆเวลาเปืดเทอมไปเรียนอิกเป็นมหาสมบัติเลยละครับ-*-เข้าเรื่องทุกคนอัพโกดังไห้เป็นระดับ2ต่อไปสร้างโรงเหล็กระดับ2เสร็จเเล้วนะครับสรัพทุกคนน่าจเหลือน้อยอย่างเเน่นอนทั้งทีเเค่เเปปเดียว-*-เลือกทหารทีคุนอยากผลิตเยอะที่สุดนะครับ(ทหารบนหลังม้าไม่เกี่ยวข้อง)เเล้ว
ดูว่ามันต้องการอะไรมากที่สุดพอเห็นเเล้วทุกคนผลิตทรัพยากรไนสิ่งที่ต้องการทหารที่มากที่สุด1ระดับหยุด รอถึงตอนเย็นจากนั้นถ้าคุนอยากอัพทหารอะไรก็อัพในสิงที่ต้องการไห้มากๆๆๆๆๆเลยเหอๆจบการบรรยายจิงๆอยากต่อเเต่เหนื่อยจัดเหอ

HellFire

คะแนน react
0
ทุกคำแนะนำมีประโยชน์ต่อการตัดสินใจแนวทางการเล่นได้ดีครับ เลือกเอาในสิ่งที่ตนเองเหมาะ มือใหม่ครับต้องตามท่านเทพทั้งหลายอีกหลายขุม อย่าตีหนูน้า:eek:

DeletedUser

Guest
ทุกคำแนะนำมีประโยชน์ต่อการตัดสินใจแนวทางการเล่นได้ดีครับ เลือกเอาในสิ่งที่ตนเองเหมาะ มือใหม่ครับต้องตามท่านเทพทั้งหลายอีกหลายขุม อย่าตีหนูน้า:eek:

เกมส์นี้ผู้เล่นที่เกิดใหม่ค่อนข้างปลอดภัยจากผู้เล่นเดิม เพราะว่าจะเกิดไกลขึ้นๆเรื่อยๆในทวีปและทิศที่เลือกนั้นๆ และยังได้รับการคุ้มครอง 5 วัน กว่าจะครบ 5 วันคงจะสามารถป้องกันตัวเองได้หรือไม่ก็สามารถ ตีเมืองโบนัสหรือเมืองข้างๆได้แล้วครับ

ส่วนเกมส์นี้แนวทางไหนนั้นล้วนตัดสินใจเอาเอง แต่คนที่เค้าเก่งๆเค้าจะแอคทีฟ(คือเล่นตลอด สั่งตีแล้วรอจนทหารกลับมาแล้วตีต่อ วันละหลายๆชม.ครับ):d

บน