เปลี่ยนชื่อบัญชี

• ผู้เริ่มกระทู้ thew42
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ถ้าเราต้องการเปลี่ยนชื่อบัญชีให้มันเท่กว่าเดิม เช่นตอนแรกตั้งไว้ 1234 แต่ตอนหลังอยากเปลี่ยนเป็น 5678 โดยใช้อีเมลเดิม สามารถทำได้ไหมครับ
ถ้าทำได้ ทำยังไงครับ

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ต้องแจ้งกับทางทีมงาน แต่เค๊า คงไม่เปลี่ยนไห้หรอก

DeletedUser

Guest
ชื่อบัญชีไม่สามารถเปลี่ยนได้ค่ะ เปลี่ยนได้แต่ชื่อหมู่บ้านแค่นั้น

ซึ่งถ้าอยากเปลี่ยนก็สมัครใหม่เลยค่ะ อิอิอิ

DeletedUser

Guest
นึกว่าเปลี่ยนจาก ส้อม เป็ง ส้วม :eek::eek:

แบ่งเวลาให้ฟอรั่มแย้วนะ อิอิ

DeletedUser

Guest
งอน จะไม่คุยกับพี่มะหมูเลยเป็นเวลาสามวิ เชอะ

DeletedUser

Guest
ก็อยากจะให้เปลี่ยนชื่อไอดีได้เหมือนกันนะครับ โดยยืนยันที่อยู่อีเมล์กับรหัสผ่านอ่ะ

บน