เปิดรับศัตรู

• ผู้เริ่มกระทู้ Strygwyr Bloodseeker
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เผ่า 1PoINT เปิดรับศัตรูทุกชนเผ่า

สนใจติดต่อที่ Strygwyr Bloodseeker พิกัด (315|475) K43 :D

DeletedUser

Guest
จะขยายพื้นที่ ใช่รึเปล่าครับ ท่านหานั้ว

DeletedUser

Guest
จะขยายพื้นที่ ใช่รึเปล่าครับ ท่านหานั้ว

เลิกเหล้า 7 เดือนได้ ควาย
ถ้าจะเลิก 7 เดือน อย่าเลิกดีกว่า เสียความรู้สึก
รัฐบาลหยุด 2 มาตรฐาน
การที่มีข้อความเกี่ยวกับการเมือง ผิดกฎฟอรั่มหรือเปล่าครับ
แตกแยกไม่พอเหรอครับ

DeletedUser

Guest
ผมเอาออกให้ก็ได้ เเต่ผมว่าไม่น่าจะผิดกฎเเต่ประการใด ผมไม่ได้โพสนะครับมันเป็นลายเซ็น เเละอีกอย่างมันเป็นสิทธิส่วนบุคคลนะครับ

DeletedUser

Guest
เอาออกเเล้วนะครับ หวังว่าคงไม่มีการท้วงติงอีกนะครับ

DeletedUser

Guest
การที่มีข้อความเกี่ยวกับการเมือง ผิดกฎฟอรั่มหรือเปล่าครับ
แตกแยกไม่พอเหรอครับ

กฎของforumบอกว่าห้ามโพสเฉยๆนี่ครับ แต่นั่นมันsignature คุณไปยุ่งอะไรกับsigของคนอื่น

ถ้ามันผิดกฎจริงเดี๋ยวผู้ดูแลforumก็มาเตือนเองแหละ

DeletedUser

Guest
มันการเมืองตรงไหนครับ คงไม่ผิดหรอกครับ เพราะลายเซ็นนั้นไม่ได้แจ้งอะไรเกี่ยวกับการเมืองเลยครับ ผมอ่านไปก็เห็นแต่บอกถึงการเลิกเหล้า อย่าไปจับหรือแตะประเด็นอะไรให้เป็นเรื่องราวเลยครับ :):)

บน