เผ่ามหาเทพ เปิดรับสมาชิกทุกทวีป

DeletedUser

Guest
เผ่าของเราเปิดรับสมาชิกทุกทวีปครับ ไม่จำกัดคะแนน
สมาชิกของเราส่วนใหญ่จะอยู่ที่ k48 และกระจายอยู่ทุกทวีป
ท่านใดสนใจฝากรายละ้เอียดไว้ครับ แล้วจะส่งบัตรเชิญไปให้

ชื่อ.......
พิกัด.....

เกณฑ์การรับสมาชิก

1.ไม่รับสมาชิกที่กำลังก่อสงครามอยู่
2.ท่านจะได้รับสิทธิ์ขอความช่วยเหลือได้ก็ต่อเมื่อเข้ามาในเผ่าแล้ว 3 วัน
3.หากท่านมีเผ่าอยู่แล้ว และต้องการที่จะสมัครเข้าเผ่า เราขอทราบเหตุผลในการย้ายเผ่าด้วย

เมื่อท่านสามารถรับ เกณฑ์การรับสมัคร ทั้งสามข้อนี้ได้

ท่านจะรู้จักคำว่า พี่น้อง อย่างแท้จริง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เผ่าของเราเปิดรับสมาชิกทุกทวีปครับ ไม่จำกัดคะแนน ท่านใดสนใจฝากรายละ้เอียดไว้ครับ แล้วจะส่งบัตรเชิญไปให้

ชื่อ.......
พิกัด......

kapuki999
(863|457) K48

ส่งไปทีแรกไม่รู้ว่าเข้าหรือเปล่าครับถ้าเข้า 2 อันขออภัยครับ
เพราะเน็ต tot ก้อรู้ๆอยู่นะครับ

DeletedUser

Guest
kapuki999
(863|457) k48

ส่งไปทีแรกไม่รู้ว่าเข้าหรือเปล่าครับถ้าเข้า 2 อันขออภัยครับ
เพราะเน็ต tot ก้อรู้ๆอยู่นะครับ

ผมส่งบัตรเชิญไปให้แล้วนะครับ
ยินดีต้อนรับสู่เผ่ามหาเทพครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ยังเปิดรับอยู่นะครับ

1.ไม่รับสมาชิกที่กำลังก่อสงครามอยู่
2.ท่านจะได้รับสิทธิ์ขอความช่วยเหลือได้ก็ต่อเมื่อเข้ามาในเผ่าแล้ว 3 วัน
3.หากท่านมีเผ่าอยู่แล้ว และต้องการที่จะสมัครเข้าเผ่า เราขอทราบเหตุผลในการย้ายเผ่าด้วย

เมื่อท่านสามารถรับ เกณฑ์การรับสมัคร ทั้งสามข้อนี้ได้

ท่านจะรู้จักคำว่า พี่น้อง อย่างแท้จริง

anatomybcn

คะแนน react
0
ขอร่วมเผ่าด้วยครับ ชื่อเพราะดีครับ 623 /110 k16 anatomybcn

ตอนนี้ยังเปิดรับอยู่นะครับ

ขอร่วมเผ่าด้วยขอรับ

anatomybcn

คะแนน react
0
anatomybcn ขอร่วมเผ่าครับ

ผมเพิ่งหัดเล่นครับยังไม่มีเผ่าไม่ทราบว่ายังรับอยู่หรือเปล่า
ผมอยู่ k 16 623/110 ครับ

zsatanxz

คะแนน react
0
หมู่บ้าน PointBlank 852|297 K28 คับ
ขอร่วมเผาด้วยคนได้มั๊ย
อันดับ (18715.|436 P)
คะแนน 400+ คับ

DeletedUser

Guest
ผมเพิ่งหัดเล่นครับยังไม่มีเผ่าไม่ทราบว่ายังรับอยู่หรือเปล่า
ผมอยู่ k 16 623/110 ครับ

ส่งคำเชิญไปให้แล้วนะครับ
เผ่ามหาเทพยินดีต้อนรับครับ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าด้วยครับ
1.พิกัด 444 / 98
2.ชื่อ pladew
3.สิ่งที่คาดหวัง 1.เพื่อ ชัยชนะ
pop 281
ทหาร พอใช่ได้คับ

DeletedUser

Guest
อยากเข้เผ่าด้วยแต่พึ่งเล่นแต่ผมเล่นทุกวันอยู่หน้าคอมทุกวัน
หมู่บ้านtiggsพิกัดx130y326k31

charonewan

คะแนน react
0
ชื่อ charonewan ครับผม
พิกัด 678,138
ทวีป k16 ครับผม
ขอเข้าเผ่าด้วยได้ไหมครับ

DeletedUser

Guest
ขอร่วมเผ่าด้วยครับ

ochemist