เผ่ามหาเทพ เปิดรับสมาชิกทุกทวีป

mrxsouass

คะแนน react
0
มหาเทพ เอ็ก !!

โอ๋ ๆ นนท์เปิดรับสมาชิกแบบนี้เลยหรอ

สุดยอดสู้ ๆนะคับเขามาเห็นพอดี ^ ^

xsouass

คะแนน react
0
แปป

รายชื่อที่ แจ้งไหว นี้ผมจะติดต่อไห้นะคับ

ไม่ได้ยังไงเดียวคอยว่าอีกที เพราะตอนนี้

เผ่า สมาชิก จะเต็ม t^t

DeletedUser

Guest
จัดการได้เลยครับ

เน้นที่ k48 และ ทวีปที่ติด กับ k48 นะครับ:)

DeletedUser

Guest
ต้อง ขออภัยทุกท่านด้วยครับ

ตอนนี้ เผ่าของเรามีสมาชิกเต็มแล้ว

จึงต้องขออภัยด้วย

kurtnakon

คะแนน react
0
อยากเข้าเผ่าด้วยคนครับ ช่วยรับด้วย พิกัด (218|634) k62 คะแนน 7พันกว่า มี2เมืองครับ;)

phoenix18

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่าด้วยครับ

ขอเข้าเผ่าด้วยครับ Phoenix kingdom(806|462) K48

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านไทยธรรม 957/428 k49 ขอคำแนะนำด้วยเล่นไม่เป็น

zarooman

คะแนน react
0
เผ่าของเราเปิดรับสมาชิกทุกทวีปครับ ไม่จำกัดคะแนน
สมาชิกของเราส่วนใหญ่จะอยู่ที่ k48 และกระจายอยู่ทุกทวีป
ท่านใดสนใจฝากรายละ้เอียดไว้ครับ แล้วจะส่งบัตรเชิญไปให้

ชื่อ.......
พิกัด.....

เกณฑ์การรับสมาชิก

1.ไม่รับสมาชิกที่กำลังก่อสงครามอยู่
2.ท่านจะได้รับสิทธิ์ขอความช่วยเหลือได้ก็ต่อเมื่อเข้ามาในเผ่าแล้ว 3 วัน
3.หากท่านมีเผ่าอยู่แล้ว และต้องการที่จะสมัครเข้าเผ่า เราขอทราบเหตุผลในการย้ายเผ่าด้วย

เมื่อท่านสามารถรับ เกณฑ์การรับสมัคร ทั้งสามข้อนี้ได้

ท่านจะรู้จักคำว่า พี่น้อง อย่างแท้จริง
เข้าเผ่าด้วยครับ อยู่ k11

บน