เผ่ามิตร เปิดสาขาใหม่ มิตร2 รับคนฝีมือดีเท่านั้น

DeletedUser

Guest
เผ่า มิตร2 เปิดรับสมัครสมาชิกเผ่าฝีมือดีคัฟ อ่านรายละเอียดด้านล่าง

คุณสมบัติพื้นฐาน

1. ไม่เป็นเมืองฟาร์ม ไม่หนีสงครามมา
2. มีความเสียสละ เพื่อส่วนรวม
3.ไม่ป๊อด ปอดแหก ตาขาว ไม่กลัวตาย
4. รักเพื่อน รักเผ่า

คุณสมบัติเฉพาะ

1. อยู่ทวีป 67 68 69 เท่านั้น
2. มีคะแนน 2000+

เผ่ามิตร2 เราเข้ายากนะคัฟ คุณสมัครมาอาจจะไม่ได้เข้าเผ่าเราก็ได้ ต้องการคนที่จิงใจเท่านั้น

*หากคุณคิดว่าใช่ อยากร่วมเผ่ากับเรากรุณาโพสบอกไว้ตามนี้คัฟ เด้วผมจะส่งคำเชิญไป

ชื่อผู้เล่น= ?
พิกัด= ?

สมัครกันเยอะๆนะคัฟ ช้าโค้วต้าเต็ม เผ่ามิตร2เราจะเดินตามรอยเผ่าพี่ มิตร1 จะประจักษ์แก่สายตาทุกคนเร็วๆนี้ เผ่า1ใน100ของเวิลล์นี้แน่นอน

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติม

สำหรับผู้ที่ได้ร่วมเผ่ามิตรเร้ว ทางเผ่ามีเรื่องแจ้งให้ทราบ

- เผ่ามิตรเราเป็นอันดับต้นๆของเวิลล์นี้เรยนะคัฟ ผู้ที่เข้ามาจึงต้องทำตามกฏระเบียบที่เราตั้งไว้

ตอนนี้มิตร2 เป็นอันดับ 4 ของทวีป 68 มีสมาชิกเพียง 20 คนเท่านั้น บางเผ่ามีเป็น 100 ก็สู้เราไม่ได้หรอกคัฟ

1 เมื่อเข้าใหม่ต้องไปรายงานตัวในฟอรั�ม
2 ตรวจเช็คฟอรั่ม ตอบกระทู�ทุกวัน
3 แอคทีฟบ้านตัวเองเสมอ คะแนนไม่นิ่งเด็ดขาด
4 ต้องไม่ไปโจมตีสมาชิกเผ่ามิตรกันเอง
5 *ไม่โจมตีพันธมิตรเด็ดขาด ถ้าไม่ผ่านทางผู้นำก่อน
6 เผ่ามิตรเราจะช่วยเหลือกันเสมอไม่ทุกข์หรือสุข
7 หากออกเผ่า ต้องแจ้งหัวหน้าหรือผู้ที่มีบทบาทในเผ่าก่อน หากฟังไม่ขึ้นถือว่าท่านคือสปาย เราจะทำฟาร์มคุณ
8 เมื่อเข้าเผ่าเร้วคะแนนนิ่งเกิน7วัน เราจะทำฟาร์มคุณ

ระเบียบมีไว้ให้ระบบในเผ่าเราเข้มแข็ง เเระไม่น่าเบื่อหน่าย ไม่ใช่มีไว้แหกกันนะคัฟ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
อัพเดตใหม่

เผ่า มิตร2. ตอนนี้ขึ้นอันดับ 3 ของทวีป 68 เร้วนะคัฟ ทวีปหลักของเผ่าเรา

แล้วอันดับที่ 111 ของเวิลล์ 1

เผ่าเราเพิ่งจะสร้างได้ประมาน 1 สัปดาห์เองนะคัฟ ผลงานได้ขนาดนี้สุดยอด

สำหรับผู้เร่นที่อยากเข้าเผ่าเราจิงๆ ก้อโพส บอกพิกัดไว้เรยนะคัฟ คืออยากได้ ทวีป67 68 เป็นหลักคัฟ ทวีปอื่นๆใกล้เคียงก้อรับนะคัฟ โพสเรย

บน