เผ่าแมนๆ มาช่วยทีค่ะ *-*

• ผู้เริ่มกระทู้ แมวขาวมณี
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
CAtAngle
451/306 k34

เพิ่งหัดเล่นนะคะ พี่ ๆ นักรบ ช่วยด้วยค่ะ

แมวขาวมณี พร้อมสู้ เคียงบ่ากับผ้องเพื่อนค่ะ(ถ้ารอดจากโดนรุมนะคะ อิ อิ):p

DeletedUser

Guest
ชื่อเท่มากครับ (ขาวจริงไหม?)

(งูโผล่ แผ่บๆ)

DeletedUser

Guest
ดีค่ะ พี่ โทนี่ กะพี่พีช
ตามอ่านที่เวบบอร์ด ได้วิธีเล่นเพียบ พอเอาตัวรอดมาได้ อิ อิ

ขาว ผอมเพรียว เขี้ยวฝังเพชร ด้วยค่ะ

แมวชอบจับงู อยู่แร้น ค่ะ :p

แต่ว่า จารับหนูเข้าก๊วนด้วยเปล่า อ่ะคะ :rolleyes:

akanithaha

Member
คะแนน react
0
ผมมาทันอ่ะเปล่าครับ

ถึงจะไม่ค่อยใหญ่โตซํกเท่าไหร่แต่จิให้ช่วยอารายก็บอกนะครับ

คนแถวๆบ้านผม (630|641) k66 ส่งข้อความไปหลายคนไม่มีตอบกลับเลยเซงเด๋วปล้น

14*14 หรือ 21*21 ให้หมดดีเปล่าหว่า

ไม่มีคนคุยด้วยเริ่มเบื่อและ

มีแต่คนต่างทวีปทั้งนั้นที่คุยกะเรา TT

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ผมมาทันอ่ะเปล่าครับ

ถึงจะไม่ค่อยใหญ่โตซํกเท่าไหร่แต่จิให้ช่วยอารายก็บอกนะครับ

คนแถวๆบ้านผม (630|641) k66 ส่งข้อความไปหลายคนไม่มีตอบกลับเลยเซงเด๋วปล้น

14*14 หรือ 21*21 ให้หมดดีเปล่าหว่า

ไม่มีคนคุยด้วยเริ่มเบื่อและ

มีแต่คนต่างทวีปทั้งนั้นที่คุยกะเรา TT

ทันได้คุยค่ะ
ลองส่งข้อความให้แมวขาวฯหน่อยจิ จาหัดตอบอ่ะนะ อ้อ *-* บอกด้วยนะว่าตอบกลับยังไง อิ อิ
อยากเติมพรีเมี่ยม แต่ก้อมะรุ จาทามไง เฮ้อ พอจะActive ให้หนุกๆ หน่อย เมื่อวานเข้ามะด้ายทั้งวันเลย T-T

DeletedUser

Guest
คะแนนพรีเมียม 10 ลดเวลาก่อสร้างได้ตั้งครึ่ง :confused:

DeletedUser

Guest
หวัดดีครับเข้ากิลผมป่ะ k56น่ะ แต่ว่าผมรับทุกทวีปแหละอยากดั้ยคนเยอะๆหน่อยกิลไม่ใหญ่นะครับที่71อะครับ

DeletedUser

Guest
หวัดดีค่ะ เข้าไปดูอุดมการณ์และความมุ่งมั่นแล้ว OK ค่ะ
หวังว่า CAt Angle คงไม่เป็นภาระมากเกินไปนะคะ
อืมม อีกนิดค่ะ คือ ช่วยแนะนำการวางแผนสร้างแนวป้องกันและการรุกด้วยนะคะ
ติดต่อกันทาง.... ไหนได้บ้างคะ :j

DeletedUser

Guest
ไหนๆ ไหน งู อะ

อุย มาเต็มเลย

งันผมแถมให้อีกตัว อิอิ

n/a ยินดีต้อนรับเสมอ คุคุ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณ อัศวินทุกท่านค่ะ
แมวขาวกระโดดไปที่เผ่าแรกแล้วค่ะ แบบว่า มีเพื่อนไว้ รบไปด้วยกัน

(ตอนมีเขี้ยวเล็บแล้วอ่ะค่ะ)

รักเผ่าไทย ขับไล่ ฝรั่ง เย้ๆ อิ อิ ;p

pongzawa

คะแนน react
0
แล้ว มีฟรั่ง มาเล่นด้วย เหรอ ครับ เมืองไหนครับ k56 p.441

บน