เผ่าใหญ่ในเวิล์ด4

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ในเวิล์ด4 มีเผ่าที่ยิ่งใหญ่มารวมกันมากเลย
โดยตอนนี้เห็นๆกันอยู่คือ

gps
1XA และ สาขา
ass
R.T.$ และสาขา (คะแนนอันดับ1 ของเวิล์ด4)
nmc
yakuza (มาที่นีด้วยแล้ว พวกที่เป็นอริเก่าจะตีกันไหมเนี่ย)
และอีกหลายเผ่า
คงสนุกน่าดูนะครับในเวิล์ด4
ส่วนเผ่าผมเงียบๆครับ ไม่มีอะไรมาก แค่วางแผนโครงสร้างเผ่าและสร้างทหารม้ามาใช้เท่านั้นแหละครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าเงียบๆ มาช่วยเผ่าเรารวมรบหน่อยดิคับ ท่าน วองโล่เล่

DeletedUser

Guest
ไม่ละครับ เผ่าผมกำลังพัฒนาอยู่ครับ พวกคุณก็รบกันไปก่อน พอผมพัฒนาเสร้จเมื่อไหร่เดี่ยวผมก็ส่งทหารไปรวมยอดเลยที่เดียวเลยก็ได้ครับ(ขำๆครับ อย่าคิดมากนะครับ)

DeletedUser

Guest
ข้างบนผมก็มี Vongola อยู่เหมือนกัน ผมถูกบุกเมื่อไหร่ขอยืมทหารเต็มสูบเลยน่ะครับ 555

DeletedUser

Guest
หรอคับ งั้นยืมทหารฝีมือดีสัก 300 นายได้ปะ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เผ่าผมก็โดนหมู่บ้านที่เจิรญกว่ารุกรานอยู่ พวกผมก็กำลังสร้างทหาร เอาไว้ไปช่วยลูกเผ่าอยู่เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เผ่าผมก็โดนหมู่บ้านที่เจิรญกว่ารุกรานอยู่ พวกผมก็กำลังสร้างทหาร เอาไว้ไปช่วยลูกเผ่าอยู่เหมือนกัน

ท่านวอง จะไหวไมครับ ผมอยากจะช่วยนะแต่ผมเป้นผู้ต่ำต้อยไม่อาจจะช่วยท่านได้เลยในตอนนี้ พยายามจะทำตามแบบท่านวอง ที่จะอัพทหาร แต่ไม่รู้ทำไมมันทำไม่ได้สักที

DeletedUser

Guest
โดนคนอื่น ส่งทหารมาตีทั้งเช้าและเย็น หรอ

seraphiem

คะแนน react
0
เป็นหัวหน้าเผ่า พอตัวเองแตกแล้วเลิกเลยหรอครับ .. แล้วสมาชิกที่เหลืออีก 7 คนจะทำอย่างไรครับ อย่างน้อยน่าจะฝากฝัง หาเผ่าให้เค้าอยู่ก่อน ทิ้งไปแบบนี้ที่เหลือก็แย่สิครับ

DeletedUser

Guest
ผมฝากเขาไปกับเพื่อนผมที่เหลือแล้วครับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน