เผ่า บางกอกรับสมาชิก เพิ่มครับ อันดับ50 เวิลด์1

gudui

คะแนน react
0
เผ่า บางกอก รับสมาชิกเพิ่มครับ

คุณสมบัติ
I เเอคทีฟทุกวันครับ
II คะเเนน1000ขึ้น
III เข้ามาเเล้วต้องเคารพกฎของเผ่า
IV ถ้าทำไม่ได้ ก็เด้งออกครับ
V สงสัยประการใด กลับไปอ่านข้อด้านบนใหม่ครับ

ความน่าชื่นชมของเผ่าเรา
I ติดอันดับ1-50 ของเวิลด์
II ทวีปK43 ติดอันดับ2 รองจากเผ่า 1PoNT
เเละติดอันดับทวีปในเเต่ละทวีป1ใน10
III เผ่าผมไม่เคยบังคับใครให้เข้า ไม่ได้ใช้อำนาจ เรามีความเป็นกันเอง
สมาชิกที่เข้าเผ่า สามารถขอ ฉายาให้ตัวเองได้ เเละอาสาเป็นผู้บริหารในระดับ
ต่างๆได้
IV เผ่าเราไม่ได้ใช้ระบอบเเบบผู้นำคนเดียว ใช้ระบอบเเบบผู้บริหารเผ่าสาขาประจำทวีปต่างๆ
V ผู้บริหารทุกคนยินดีช่วยเหลือสมาชิกที่ถูกโจมตี เเละ ช่วยเจรจาให้ครับ
VI เราเป็นมิตรมากกว่าศัตรู

สนใจเข้าเผ่า ส่งข้อความมาที่ gudui , pee88 , newtetsu

แก้ไขล่าสุด:
บน