เผ่า มเหศวร รับสมาชิกผู้กล้า

• ผู้เริ่มกระทู้ -มเหศวร-
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เผ่า มเหศวร เป็นเผ่าที่อยู่ร่วมกันโดยสันติ แต่ถ้ามีใครคิดจะทำลายคนเผ่าเรา เราขอสัญญา จะลงมือทำสงคราม โดยทันที ประวัติ มเหศวร
เป็นชื่อของชุมโจร ฝนอดีตที่มีความเหี้ยมโหดล่ะมีคาถาอาคมมากมาก ยากที่ทางราชการจะจบกุมตัว มเหศวร จะมีลูกน้องที่ไว้ใจได้รอบกายเสมอ แต่ถ้าลูกน้องเกิดทรยศ จะได้รับการลงโทษอย่างหนัก นั่นก็คือความตาย
ใครสนใจจะมาเป็นสมาชิก ลงพิกัดไว้ได้เลยนะครับ รับทุกคน เผ่าหลักอยู่ทวีป58นะครับ ทวีปใกล้เคียงก็รับครับ:cool:

บน