เผ่า -Kz- รับคน ทวีป 43 - 44 รายละเอียด ด้านใน

DeletedUser

Guest
เผ่า -Kz- รับคน ในโซน ตะวันตกเฉียงเหนือ รายละเอียด ด้านใน

ตอนนี้ เผ่า -Kz- ได้เปิดรับคน ในโซน ตะวันตกเฉียงเหนือทุกๆทวีปครับ

ใครสนใจมาเปนส่วนหนึ่งของเผ่า ติดต่อเข้ามาได้ที่

พี่เพียว id: l3lackHunter

ขณะนี้ เผ่าได้เปิดรับสมัครเป็นจำนวนมาก

เราจะไต่อันดับไปด้วยกัน

ด่วน ! จำนวนจำกัดครับ

ล่าสุด ยุที่ 40 ของ จำนวนเผ่า ทั้ง World ครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขณะนี้มีคนติดต่อมามากมายเหลือเกิน

ผมจะเน้นรับ คนที่คะแนน 100 ขึ้นไปแล้วน๊ะครับ

มีปัญหาอันใด สอบถามได้ทาง id: l3lackHunter ครับ

... ..... ............. .......................................................................

I belong To the Jesus

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

aof1234

คะแนน react
0
รายงานตัว

รายงานตัว

ได้ตอบตกลงเข้าเผ่าแล้วน่ะ

molimo01

คะแนน react
0
รายงานตัวครับ

รายงานตัว ตอบตกลงเข้าเผ่างับ เล่นตลอดหละ เล่นที่ทามงาน

บน